มาแปะไว้ก่อนครับ ได้ชื่อสมาชิกจะมาสมัครเข้า Club BB ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 9 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งได้รถมา อยากศึกษา รายละเอียดของรถ จากพวกพี่ๆทุกคนครับ

ถ้ามีมีตติ๊ง จะรีบไปโดยด่วน

เดี๋ยวรอตอบกลับ สมาชิก Web เสร็จจะมาลงชื่ออีกครั้งนึงครับ

U12 ปี 90 ครับ
    Munjai

1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โอ้ว....ครับ

2. Friday.munjai

Friday.munjai New Member Member

12
    0
    0
    ไ้ชื่อสมาชิกแล้วครับ ^ ^

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    อืม........ ครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้