Karn Fiber ตอนนี้ร้านอยู่พระราม9 หรอครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย UnUnU, 11 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UnUnU

UnUnU New Member Member

10
    0
    1
    ตอนนี้ร้านย้ายจากแถว สตรีวิท2 ไปอยู่แถวพระราม9 แล้วหรอครับ

แล้วช่วงนี้งานเป็นยังไงบ้างครับ ยังดีเหมือนเมื่อก่อนรึเปล่า

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เรื่องงานไม่ขอตอบนะครับ แต่ร้านย้ายไปพระราม 9 นานแล้วครับ

3. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ใช่ครับย้ายไปพระรามเก้าตรงมอเตอร์เวย์ครับตรงทางลงยูเทินร์เกือกม้า
    ส่วนเรืองงานผมว่าอยู่ที่คนครับแต่สำหรับผมผมทำกับกานมาตลอดครับ
    คันเก่าก็ทำคันใหม่ก็ทำส่วนเรื่องเวลาก็ไม่นานนะครับถ้าเทียบกับคนที่มี
    ยิ่งถ้ามีโมอยู่แล้วไม่เกินสองอาทิตย์ตอนนี้รถผมก็ยังทำอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้