Super Club Thailand 2008 สนามแรก 8-9 มีนา

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Racer_W, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    Super Club Thailand 2008 สนามแรก 8-9 มีนาคม นี้ครับ

มีใครไปมั่ง เก็บค่าชมรึเปล่า

2. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    ค่าชมไม่เก็บเลยครับ งงเลย แต่ก็ดีใจครับ มันมากๆ สนามหน้าอย่าลืมไปชมกันนะครับ

3. witarn

355
    8
    0
    รูปบางส่วนครับ ได้ไม่ครบทุกคันเลย พอดีเพิ่งหัดถ่าย ถ่ายไปปรับไป ใช้ได้ไม่ถึง 30 เปอร์เซนต์เลยครับ ที่เหลือเดี่ยวรอมืออาชีพเอามาลงแล้วกันครับ

4. witarn

355
    8
    0
    ต่อเลยครับ

5. witarn

355
    8
    0
    สุดท้ายและ ภาพออกมาขาดๆเกินๆ 555

6. witarn

355
    8
    0
    คันนี้ขวัญใจผมเลยครับ B16 Turbo เครื่อง 1600 cc ที่ข้ามไปฟัดกับ 4g-63t ได้อย่างสมศักดิ์ศรีเลยทีเดียว ผลคือได้ที่ 2 ครับ คุณเยี่ยมมากๆเลยขอบอก :D:D:D

7. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    up...........ครับ

8. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    -ขอแก้ไขหน่อยครับ รถผม 4G93T แตนๆบูส0.6 เองครับ:D
    ไม่ใช่4G63 T อย่าที่หลายคนเข้าใจนะครับ

9. witarn

355
    8
    0
    อ่าว...โทษทีคับท่าน แต่คันนี้ผมก็ไปด้อมๆมองๆมานะ ตอนอยู่ในพิท แต่จำไม่ได้ตอนลงมาวิ่ง นึกออกตอนเห็นรูปห้องเครื่องนี่แหละ เพราะมีอีคาร์เยอะมาก ขับเคี่ยวกันมันดีครับคู่นี้ คนข้างสนามนั่งกันไม่ติดเลยทีเดียวแหละท่าน :p:p:p

10. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกตำแหน่งครับ :)

11. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

12. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รูปสวยครับ มีรถผมด้วย

13. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ...(ใครว่ามือใหม่ถ่าย...นี่ถือว่าถ่ายได้ดีเลยครับ)

สนามหน้าเจอกันอีกนะครับเพื่อนๆทุกคน...ไม่มีพวกคุณคงจะขาดสีสันเป็นอย่างมาก

รถแรงๆ สวยๆ กันทั้งนั้นเลยครับ...

ปล.ขอบคุณที่ขับกันระมัดระวังดีคับ ทำให้รถไม่พัง...ขอบคุณนะครับ...

15. dome2dome

dome2dome New Member Member

105
    2
    0

ใช่เลียตรึปล่าวครับ ผมโดมนะครับ....ไม่ได้เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ

16. witarn

355
    8
    0
  17. witarn

355
    8
    0
  18. witarn

355
    8
    0
  19. witarn

355
    8
    0
    ปิดท้ายด้วยรถของผู้ชมข้างสนามครับ (ผมเอง) :D:D:D

20. A sizzelr

A sizzelr New Member Member

7
    0
    0
    คันนี้ขวัญใจผมเลยครับ B16 Turbo เครื่อง 1600 cc ที่ข้ามไปฟัดกับ 4g-63t ได้อย่างสมศักดิ์ศรีเลยทีเดียว ผลคือได้ที่ 2 ครับ คุณเยี่ยมมากๆเลยขอบอก

ขอขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆ และกำลังใจที่ให้ครับ ผมจะพยายามปรับปรุงให้ดียิ่งๆขึ้นไป สมกับที่เป็นกำลังใจให้กัน ช่วยๆกันเชียร์ต่อไปนะครับ ถ้าว่าง เสาร์ที่ 15 มีนาคม ไปช่วยๆกันเป็นกำลังใจ ที่สนาม ไบเทค ผมจะไปแข่ง drift ครับ
    ขอบคุณครับ

21. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ช่ายแล้วครับ เป็นไงบ้างครับ สบายดีนะครับ
    สงสัยว่างๆต้องไปปรึกษาการเซตรถด้วยซะหน่อยแล้ว:D

:Dสนามนี้มันส์มากครับแข่งกะพี่เอ สุดยอดจริงๆครับ:D

22. witarn

355
    8
    0
    ขอบคุณเช่นกันครับสำหรับกำลังใจจากทุกท่าน สนามต่อไปพยายามจะเก็บให้ได้ทุกคัน ถ่ายเสียไปเยอะมากเลยครับ กดชัตเตอร์ไม่ค่อยจะทัน ตามเชียรืทุกๆท่านเลยครับ ชอบๆๆๆ

23. witarn

355
    8
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรจะไปครับท่าน ปกติผมก็ไปที่หลังซีคอนบ่อยนะ :D:D:D

24. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ขอบคุณครับที่มีรูปให้ชม สวยครับ พร้อมมีรายละเอียดด้วย

สนุกครับสนามนี้ เห็นแข่งขันแล้วอยากลงไปร่วมแข่งบ้าง ถ้ามีปัญญาจะหารถขับหน้าเทอร์โบไปวิ่งกับ พี่เอ ก่ะ เลียดบ้างครับ เห็นแล้วคันมั่กๆ ... อิอิ

ปล. เสาร์นี้แข่งดิฟท์ที่ Bitec บางนาครับ.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มีนาคม 2008
  25. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณอีกรอบคับ...สนามหน้าไปให้ได้นะคับ..เอารถ Scoupe ลงไปวิ่งเล่น(ออกกำลังกาย)ก็ได้นะคับ..วิ่งกันสนุกดีคับ
    ได้ประสบกาณ์และเพื่อนใหม่ๆ....

เจอกันทักทายกันได้นะคับ...ผมชื่อ Top นะคับ..ขับ Asti สีฟ้าๆ

26. witarn

355
    8
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับท่าน รถท่านแรงดีนะ เสียงหวานเชียว ผมชื่อเก่งครับ อยากจะไปวิ่งอยู่เหมือนกัน แต่ ผมแค่ 4A-GE เดิมๆ เอง ดูแล้วคงไม่ไหว อีกอย่างเครื่องกับรถคนละยี่ห้อกันผมดูแล้วไม่มีรุ่นให้ลงเลยครับ ขอนั่งเชียร์ทุกท่านอยู่ขอบสนามดีกว่าครับ :p:p:p

27. witarn

355
    8
    0
    แล้วจะไปเชียร์คับท่าน :):):)

28. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ไหนบอกจะหารถขับ4มาวิ่งไงพี่

29. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยดีครับ ไม่เอารูปพริ๊ตตี้มาลงหรือครับ ( หรือว่ายังขยาดๆ สาวๆอยู่ ครับ คุณ Witarn ล้อเล่น น่า )
    รถคุณทะเบียนชลบุรีหรือครับ ผมอยู่ชลบุรี ว่างๆมาแจมกันที่ห้อง ชลบุรีนะครับ

30. witarn

355
    8
    0
    555 มัวแต่ง่วนดูรถ เลยไม่ได้ไปถ่ายพริตตี้เลยครับ เอาเป็นสนามหน้าแล้วกันครับ จะเอามาฝาก รถผมทะเบียนชลบุรีครับ อยู่ศรีราชา ส่วนสาวๆยังเข็ดอยู่เลยท่าน ใจร้ายชะมัด แล้วจะเข้าไปมัครเป็นสมาชิกในห้องชลบุรีด้วยคนครับ :p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้