งานเข้าครับ เอารถไปจูนแก๊สมาครับมีอาการแบล็คฟาย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jangkkk, 5 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    ตอนแรกช่างก็เปลี่ยนหัวเทียน+จูน ทำไป 650 ครับ
    วันเดียวกันอาการเก่าไม่หายทีนี้ จูน จนรถดับไปเลยครับ ตอนแรกก็นึกว่าเด๊ยวก็ติดแต่ที่ไหนได้ ช่างบอกต้องเปลี่ยนสายหัวเทียนพอเปลี่ยนเสร็จก็ไม่ติดครับทำอยู่ 4 วัน สุดท้ายครับ
    ช่างบอกทำไป 8,750 มี สายหัวเทียน1,250/ ปั้มติ๊กในถัง1,300/ จานจ่าย4,800/ เอารถไปเติมแก๊ส300/ หัวเทียน650/ ค่าแรง 450/
    เป็นงานใหญ่เลยครับจูนเครื่องธรรมดาแท้ๆ:cry:

2. namapata

namapata New Member Member

9
    0
    0
    โดนฟันยับเลย แล้วนี่ทำไปตั้งเยอะอาการหายรึป่าวครับ ราคาจานจ่ายแรงจิง ว่าแต่ปั้มติดเสียทำไมใช้แก๊สไม่ได้? ร้านแถวไหนครับจะได้ระวังไว้

3. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    อาการแบล็คฟาย หายครับแต่จูนไม่ลงซ่ะที ไปจูนมาอีกทีช่างบอกต้องเปลี่ยนหม้อต้มแก๊ส อีก 3พันกว่า ก่ะว่าไปทำร้านใหม่แล้วครับกลัวโดนอีก
    ร้านอยู่จังหวัดกำแพงเพชรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้