พี่ๆครับ อแดปเอตร์ กับ สเปเซอร์ ต่างกันยังไงครับ แล้วถ้าผมอยากให้ล้อหน้าผมล้นๆออกมาอีก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ton Sunny, 22 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ อแดปเอตร์ กับ สเปเซอร์ ต่างกันยังไงครับ แล้วถ้าผมอยากให้ล้อหน้าผมล้นๆออกมาอีก ผมสามารถ ใส่อแดปเอตร์ที่ล้อหน้าเพิ่มสัก 1 นิ้วได้หรือป่าวครับ หรือ ใส่ล้อหลังได้อย่างเดียว ขอบคุณครับ

2. ตอบมั่วๆ เท่าทีรู้น่ะ สเปเซอร์ ลองให้ล้อยื่นออกมา อแดปเตอร์ แปลงรูล้อ 4-100เปง4-114 หรือ 4รู ออก 5รู ไม่รู้มั่วป่าวน้า 5555

3. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    ถ้าต้องการให้ล้อหน้ายื่นออกมาอีก เราต้องทำไงบ้างครับ

4. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ใส่สเปเซอร์ลองอ่ะค้าบเอาจะหนากี่นิ้วกี่มิลก้อว่ากันไป แต่แนะนำล้อหน้าลองมากสุดไม่น่าเกิน 12 มิลและต้องเปลี่ยนน๊อตล้อตัวผู้ด้วยค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้