เข็มวัดระดับนํ้ามันเชื้อเพลิงไม่ตรง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย becaveman, 11 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. becaveman

becaveman New Member Member

15
    0
    0
    เข็มวัดระดับนํ้ามันเชื้อเพลิงไม่ตรง...เข้าปั๊มเติมนํ้ามันเด็กปั๊ม เติมจนล้น.....แง....แต่เข็มวัดระดับนํ้ามัน ในรถขึ้นแค่ ครี่งเดียวเอง...จะแก้ไขกันยังไงล่ะทีนี้ เริ่มต้นไม่ถูกรบกวน พี่ๆเพื่อนด้วย ใครกะได้ ช่วยยยยที....แอบกลุ้ม แถมตอนเต็มมีกลิ่นนํ้ามันในรถค่อนข้างรุนแรง แทงค์ ล่วงหน้า

2. DUI_TFR

DUI_TFR New Member Member

67
    1
    0
    อาการ เดียวกับผมเลยครับ รอคำตอบ

3. BIG-TUI

BIG-TUI New Member Member

37
    0
    0
    ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ รบกวนผู้รู้ช้วยชี้ทางสว่างทีครับ

4. thun31

thun31 New Member Member

86
    0
    0
    เป็นที่ลูกลอยรึป่าวคับ เพราะหลังเกย์วัดน้ำมันมีตัวต้านทานแค่สองตัว ของผมอาการแปลกๆเหมือนกัน น้ำมันจะหมดเข็มจะตีหมอนอย่างรุนแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้