ลูกขัดขนแกะ แบบที่อู่สีใช้ขัดกันหาซื้อที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย SaleShop, 24 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SaleShop

SaleShop New Member Member

15
    0
    0
    โฮมโปรมีขายมั้ยครับ แล้วใช้น้ำยาขัดยี่ห้อไร ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. GT ARM

GT ARM New Member Member

17
    0
    0
    ขอถามต่ออีกนิดนะครับ ไอ้เครื่องขัดรอบต่ำแบบที่อู่สีใช้กันหาซื้อได้ที่ไหนครับ

ปล. เคยใช้น้ำยาของ Car lack 68 ครับ วิ้งๆเลย ทั้งขัดทั้งเคลือบ

3. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ไอ้ผ้าข้างบนของ3mมี ส่วนเครื่องตามห้างมีพันนิดๆ...

4. BirdULTIMAnia

BirdULTIMAnia New Member Member

72
    1
    0
    ไปดูที่โฮมโปรมา มีอย่างดีแบบอู่สีเลย 6000.- รอบสูงลบรอยขีดข่วนได้ ถูกมาหน่อยก็ 4000.- 2000.- ลบรอยไม่ได้ขัดเงาได้อย่างเดียว ตัวถูกสุดนี่มอเตอร์อ่อนแรงมาก กดแรงนี่ไม่หมุนเลย

เลยไปดูตลาดนัดคลองถม มือ 2 อย่างดีแบบอู่สี 2พันกว่า ถ้ารอบต่ำ 1000 กว่าต่อแล้วนะ ใครสนใจลองดูนะครับ ผมกะลังดู ๆ หาข้อมูลก่อน

กลีวซื้อมาเห่อทำครั้งเดียวแล้วขี้เกียจจัง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้