หวัดดีครับ....แนะนำตัวน้องใหม่.....ครับ.....

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย showtix, 22 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. showtix

showtix New Member Member

20
    0
    0
    หวัดดีครับ พี่ ป้า น้า อา ทุกๆท่าน ......ผม..........."สะตัง"..........คับ
    ผมพึ่งได้ น้อง SI Dark side. (ดำด้าน) ......ตอนสงกรานต์นี้เอง......
    ผมวิ่งอยู่แถวๆ พุทธมณฑลสาย 4 - กระทุ่มแบน - มหาชัย ......เจอกันก็ทักทายได้นะคราบ....
    มีอารายดีดีแนะนำ ก็เชิญได้เลยนะคับ (อยากหล่อกะเค้าบ้าง)
    ......... ขอบคุณครับ .........
    ปล. ไอ้สติ๊กเกอร์ www.racingweb.net ที่ติดอยู่เป็นของ เจ้าของเก่านะคับ.......^__^........

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โหย อย่างโหด สีหรือสติ๊กเกอร์อะคับ ดุ สวด ยวด ยินดีต้อนรับคับผม

3. showtix

20
    0
    0
    ขอบคุณคราบ....... สี เลยคับ...... ของเดิมมาเเบบนี้......
    ป๋มว่าจะไปติดสติกเกอร์ลายเคฟล่า ที่ฝากระโปรงหน้า......มีร้านแนะนำมั้ยคับ.......

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ผม ปอ อยู่แถวบางบอน3 เจอทักได้นะครับ

5. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ผมเข้ามาที่นี่ได้ไม่นานเหมือนกันครับ ตอนนี้เก็บสีอยู่ยินดีที่ได้รู้จักครับผมวิ่งทั่วกรุงเทพเลย บ้านอยู่ตลิ่งชันครับ ส่วนมากจะอยู่คนโดแถวประชาอุทิศครับ(สุขสวัสดิ์) มีโอกาศจะไปมีตติ่งกับพี่ๆเขาเหมือนกัน

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ดำ ดุ ดิบ งดงาม ยินดีต้อนรับคับ

7. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
  8. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ อยุ่งามวงคื์วาน แต่ไป สาย 4 กับศาลายา ทุกพุธ พฤหัสครับ เจอกันทักได้นะครับแต่ห้ามแข่ง ฮี่ๆๆๆ

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ยินดี ต้อนรับ เข้า Si_L G2 ครั:D:cool:

10. showtix

20
    0
    0
    ...............ยินดีอย่างยิ่ง..........ที่ได้รู้จักทุกคนครับ................
    .......มีมิตติ่งที่ไหนบอกด้วยนะคับ.......อยากไปๆๆๆๆๆๆๆ........

11. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ
    ผมคูเป้สีดำ บ้านอยู่สาย 3
    วิ่งบางบอน 5 กับ สาย4 ทุกเสาร์
    บ้างก็วิ่งไปนั่งกินราดหน้าที่ ม.มหิดลตอนเย็นเสาร์-อาทิตย์

ปล.ล้อแม๊กซ์ลายนี้ เป็นลายเดียวกับที่ใส่ให้ CRV ของผมเลย
    ยกเว้นตรงโลโก้ H ครับ

12. showtix

20
    0
    0
    ******** ยินดีคับเพ่.......ถ้าจะให้ดียิ่งขึ้น....เปลี่ยนจากราดหน้า เป็น "น้ำอำพัน" คงจะดีนะคับ
    ปล.จะได้รู้จักกันเร็วยิjงขึ้นคับ....หุหุหุ...............^__^....................

13. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบ

14. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    หวัดดีคับ นั่งส่องรูปกับเพื่อนตั้งนาน ว่าทำไมแปะสติ๊กเกอร์เนียนจัง มาเจอเฉลยตอนหลังเข้าใจเลย เนียนมากคับ
    ผมชื่อ เป๊ป อยู่แถวสาย4 เหมือนกันคับ แถวGreen Park Home กับ ม.มหิดล เจอทักได้คับ แต่ถ้าเป๊ปเจอคงทักไม่ได้เพราะแตรเสีย ^O^

15. showtix

20
    0
    0
    หวัดดีคับ......ยินดีคับ......... เป๊ป ......... อยู่ใกล้ๆกันคงจะได้เจอกันบ่อยๆนะคับ......*__*......

16. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    แตรเสีย....งั้นทักทายกันได้โดยเบิ้ลเครื่อง 3 ทีแทน
    :D

17. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    สวัสดีครับยินดีได้รู้จักครับ ผมอยู่แถวบางแค บางบอน 4 บางใหญ่ เจอทักทายได้ครับ คูเป้สีดำจ้า

18. showtix

20
    0
    0
    ยินดีเช่นกันคับ....คูเป้ดำ.........*__*.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้