รถบังคับ ดริฟ นุกคับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย GotMan...!!!, 12 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
  2. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
  3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    กระแสมันดิฟมันแรงคับ.......บ้านเราก็มีเล่นกันแล้วนะครับ
    ถ้าเอาราคาไม่แรงก็ Post 5 คับ แต่ต้องเอามาแต่งนิดหน่อย ดิฟมันอยู่คับ..
    ถ้าเอาปิ๊ดๆหน่อยอย่างในรูปก็ yokomo คับ แต่ราคาดุเอาเรื่อง ยี่ห้อนี้เป็นต้นแบบการผิดรถบังคับดริ๊ฟเลย
    สนใจก็ หามาเป็นเจ้าของได้เลยครับ โดยส่วนตัวผมว่าได้ทักษะการดริ๊ฟดีมากเลยครับ

4. GotMan...!!!

329
    5
    0
    รถจีน พัน กว่าๆก้อดริฟได้คับ ไม่แพงด้วย

5. เปียว

เปียว New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยากรู้มากเลยครับว่ารถบังคับที่ดิฟกันอยู่เป็นขับ 2 รึว่าขับ 4 หน้ารึว่าหลัง เพราะผมรองเอารถจีนไปทำ มันขับ 2 ครับ มันไม่ค่อยดิฟเลยครับ หมุนซะมาก แล้วผมอยากรู้มากว่าล้อของพวกที่เค้าดิฟกันอยู่คืออะไร ซื้อที่ไหน ผมยังใช้ PVC อยู่เลยครับ ใครมีความรู้และข้อมูล ช่วยชี้ทางสว่างให้ผมหน่อยครับ เพราะตอนนี้ไม่รู้จะทำไงแล้วครับ ขอบคุณครับ

6. GotMan...!!!

329
    5
    0
  7. GotMan...!!!

329
    5
    0
    รึว่าสงใสไรก้อ โทร มาถามได้คับ 089-5807700

8. เปียว

8
    0
    0
    ราคาที่ว่า16-18เนี้ยครับมันเป็นรถป่าวรึว่าครบชุดเล่นได้เลยอ่ะครับ ผมไปถามมา แบบที่เล่นได้เลยมัน 3000 อัพเลยครับ รถจีนอ่ะครับ ขอบคุณมากนะครับ คุญgotman

9. GotMan...!!!

329
    5
    0
    รถเล่นได้เลยคับ 16-18 มีครบหมดคับ
    ซื้อยาง ชุดเดียวเล่นได้เลย หมดไม่น้าเกิน 2000
    ที่ชาด เร็ว 1 เครื่อง ยาง ดริฟ 1ชุด

10. เปียว

8
    0
    0
    ชอบคุณมากครับ แล้วจะหาซื้อที่ไหนได้บ้างอ่ะครับ

11. GotMan...!!!

329
    5
    0
    สะพานเหล็ก คับ ไม่แพงรอไปเดินหาดู รึไม่ก้อไปหาดูในเวฟ
    www.9turbo.com

12. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ตามมาดูครับ อยากลองเล่นดูเหมือนกัน

13. GotMan...!!!

329
    5
    0
    เล่นเลยคับ สนุกแน่นอน ลองแล้วจะติดใจ

14. GotMan...!!!

329
    5
    0
    +++ หน่อยนะคาบ

15. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    อยากเล่นครับสวยทุกคันเลยครับ

16. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    กำลังจะเล่นเหมือนกันครับ ถ้ามีควั้นกับเสียง คงได้อารมณ์สุดๆ

17. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    200 น้ำเงิน สวยมากๆๆเลยอ่ะ อยากได้มั่งจัง

18. GotMan...!!!

329
    5
    0
    จัดไปคนละคันคนละคัน

19. RC drift

RC drift Guest

0
    0
    0
    RC drift

งั้นดูนี้คับ http://www.leechvideo.com/video/view2455245.html ผมก็เล่นอยู่เหมือนกัน รถจิงค่าใช้จ่ายมันเยอะ เล่นรถ RC ดีกว่า..อิๆ

20. RC drift

RC drift New Member Member

1
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้