สวัสดีคะ เอมี่คะ น้องใหม่ขอแนะนำตัว จัดหนัก จัดเต็ม อิอิ!! เพิ่มเติมเอารูปเจ้าของรถมาลงด้วย

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 29 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เมื่อคืนวันเสาร์ มีงานเลี้ยงคืนสู่เหย้า รุ่นน้องมากันเพียบ ผมกลับมาที่คณะ 3 ทุ่มกว่าๆ เห็น NX จอดอยู่
    ในใจก็คิดรถใครหว่า??? จัดเต็มด้วย เดินตามหาเจ้าของ เดินถามรุ่นน้องไปเรื่อยๆ ในที่สุดก็เจอเจ้าของรถ เป็นสาวน้อยน่ารัก
    แต่ก็ไม่ใช่รุ่นน้อง แต่เป็นแฟนของรุ่นน้อง เป็นผู้หญิงที่แต่งรถได้เยี่ยมมากเลยครับ

ปล.น้องเค้าไม่ได้ชื่อ เอมี่ หรอกนะครับ ผมตั้งเองเพราะผมลืมถามชื่อน้องเค้า อิอิ

คิดว่าคนขับจะน่ารักเหมือนรถไหมคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2012
  2. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    ว้าว สวยงามมากเลยครับมีเพื่อนเพิ่มอีกคันแล้ว

3. photo_boya

926
    0
    0
    เจ้าของรถก็น่ารักครับ

4. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    อืมม์ หลังคา สวย ๆ ครับ สปอตไลท์ด้วย เจ้าของรถก็...น่ารักครับ

5. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    ทั้งคนทั้งรถสวยจังเลย ยิ่งมีหลังคาด้วยแล้วไม่ต้องพูดถึง สวยเวอร์:teeth:

6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สุดยอดจริงๆครับจัดเต็มจริงๆครับ

7. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    sr 20 vvl cvt m6 จากอู่ช่างหมีคับ

8. photo_boya

926
    0
    0
    ใช่คันเดียวกันเหรอครับพี่ น้องเค้าบอกยังเครื่องเดิม แต่ผมก็ไม่ได้ดู

9. momo234

824
    6
    0
    sr20vvl เดิมๆ ใช่เปล่าครับ

10. BIG LC4

117
    0
    0
    ก็ถูกของน้องอ่ะคับ เครื่องเดิม...... sr 20 vvl เดิมเดิ๊ม:)

11. photo_boya

926
    0
    0
    เง้อๆๆๆ ถ้าคันเดียวกัน ก็คันที่พึ่งไปติดปลดล็อด 180 ที่อู่พี่หมีใช่ปะครับ

12. BIG LC4

117
    0
    0
    :)อยากติดมั่งเหมือนกัน

13. momo234

824
    6
    0
    ติดเลยครับ

14. photo_boya

926
    0
    0
    ติดเลยครับพี่ อยากรู้

15. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ติดแล้วต้องวิ่งให้ถึง 200 ทุกครั้งนะครับ ไม่งั้นวงจรมันจะซ๊อต เอิ๊ก ๆ (+55555) :D :D :D :D :D :D :D :D :D

16. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ผทว่าโดยปกติผู้หญิงคงไม่สามารถแต่งแบบนี้ได้เองแหง...

17. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    สวยครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้