ฟองน้ำตรงตู้แอร์ใต้คอนโซลยุ่ยหมดแล้วลมออก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pkea, 28 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pkea

pkea New Member Member

54
    0
    0
    ฟองน้ำตรงตู้แอร์ใต้คอนโซลยุ่ยหมดแล้วลมออก มีวิธีเอามือล้วงหาอะไรแปะปิดช่องใหมครับ ไม่อยากถอดคอนโซล เพราะรื้อเยอะพอสมควร

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เคยมีคนไปทำมาแล้ว เดี๋ยวไปถามให้ก่อน :)

3. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    มันยากอยู่ครับเพราะมันไม่มีช่องให้ทำพอ
    คงต้องเรื้ออกมาหมดครับและต้องเป็นช่างที่ชำนาญพอตัวครับ
    ไม่งั้นไม่เหมือนเดิมตอนใส่กลับครับ

พี่มีรูปตัวอย่างตอนเรื้อมาให้ดูเพื่อจะได้เห็นภาพก่อนประกอบการวางแผนครับ
    รถ Sunny ฺ14 คันนี้ทำทั้งคันครับ พอดีมาจอดให้ช่างไฟเดินระบบไฟและแอร์ให้จึงถ่ายภาพมาให้ชมครับ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ถอดกันจนหมดเลย........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้