หวัดดี เพ่ เพ่ ชาว ek group คับ มีปัญหาจะมาถามคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย temnakub, 20 เมษายน 2012

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. temnakub

temnakub New Member Member

10
    0
    0
    รถ ผมขับไปเวลาตกหลุม ล้อฝั่งหลังซ้ายดัง กึ้กๆ ว่าจะเข้าไปทำอยากขอความคิดเห็น เพ่ๆ หน่อยคับ ว่ามาจากสาเหตุ ไร ได้บ้าง กลัวช่างหลอก 55

2. มุดไปดูเลยครับ เอาไฟฉายส่องดูพวกบูทอะครับ
    มันแตก ขาด ฉีก รึป่าว ลองดูครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เป็นไปได้เยอะสำหรับ ek ลูกหมากเหล็กกันโคลงก็เป็นได้ครับ

4. temnakub

temnakub New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุน เพ่ๆ ก๊าบ เด๋ว พุ่งนี้จะไปตี๋ มิสทีน อ่ะ ก๊าบ เหนเขาบอกกานว่าร้านเน้ทำดี ไคมีประสบการบอกผมด้วย นะคับ

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มีกันโคลงป่าวครับ ถ้ามีกันโคลงหลัง ส่วนใหญ่ก็จะดังจากกันโคลงก่อนเรย เพราะนาน ๆ จะเปลี่ยนลูกหมากสักที

ไม่งั้นก็ดูพวกบูชต่าง ๆ แหละครับ อย่าลืมดูยางหัวโช๊คด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้