ขอความรู้ก่อนวางเกียร์กับเดินท่อใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Darkitem, 29 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    -----> เรื่องของเรื่องคือผมอยากปวดขามาซะงั้น(อยากวางเปลี่ยนเป็นเกียร์ M/T) ครับ เึครื่องเดิมเป็น D16Y8 ครับอยากทราบว่า Spec. ของเกียร์เนี่ยจะต้องเป็นอย่างไร (ขอเป็นใช้ในชีวิตประจำวัน)คือยังอยากไช้ SOHC อยู่ ใช้เกียร์เดิมของเครื่องตัวใหนได้บ้าง เอิ่ม อธิบายไม่ค่อยถูกนะครับ
    -----> ส่วนเรื่องท่อขอคำแนะนำเลยดีกว่า แต่ยังในความคิดผมยังอยากใช้ท่อเดิมครับแล้วเปลี่ยนปลายเอา ดีไหมครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:):):)

2. showtix

showtix New Member Member

20
    0
    0
    อยากรู้เรื่องท่อด้วยอีกคนคับ.......^__^......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้