อยากใช้rover623ครับ แต่ไม่มีความรู้เรื่องรถเลย ช่วยผมที!!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 23 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมชอบrover623มากครับ รูปแบบมันสวยดี แต่ไม่รู้อะไรเลย. เลยจะถามพวกพี่ว่า พวกอะไหล่ บอดี้ ตัวเครื่องอะครับ มันใช้แทนกับฮอนด้าได้ทุกอันเลยป่าวครับ คือพอดีผมจะซื้อรถมือสองอ่าครับ แต่ก็กลัวจะแพงเรื่องพวกค่าอะไหล่ อะไรต่างๆ แล้วมันมีปัญหามากป่าวครับ จริงๆเรื่องซ่อมบำรุงก็เป็นเรื่องธรรมดาแต่ผมก็ห่วงเรื่องราคาค่าอะไหล่อย่างเดียว แล้วที่มีคนบอกว่าตัวถังมันหายาก จริงป่าวคับ อีกอย่างคับ เรื่องอู่ซ่อมเนี่ยหายากไหมคับบ

ขอบคุนล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคับบบบบบบบ

1. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้