อากาศร้อนมากครับ แอร์สู้ไม่ไหว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย manixstreet, 19 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    rover623
    รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ
    เนื่องจากช่วงนี้อากาศร้อนมากก
    แอร์รถผมเปิดแรงสุดเสียงลมแรงแต่ลมไม่ค่อยออก

(คาดว่าต้องเปลี่ยนฟองน้ำ ตรงข้อต่อช่องแอร์)

แต่ยังหาร้านทำไม่ได้เลยครับ รบกวนช่วยแนะนำร้านแอร์ที่พอจะซ่อมได้ให้หน่อยครับ

สะดวก สาทร พระรามสาม บางนา เทพารักษ์ สำโรง บางปู ซีคอน ลาดหญ้า

หรือมีร้านไหนแนะนำโปรดชี้แนะด้วยครับ
    :flame:

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    เดี๋ยวผมถามที่อู่ให้ก่อนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้