ถามเรื่องที่ปัดน้พฝนหน่อยครับ เวลาปิดแล้วมันไม่ลงมาต่ำแหน่งล่างสุดครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย green_t, 5 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    ค้างไม่เลือกที่เลย ต้องกะๆจังหวะเอาให้มันหยุดตรงพอดี มันเสียที่สวิทช์หรือตัวมอเตอร์ครับ
    ค่าเสียหาเยอะไหมครับ

2. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    เป็นเหมือนกันครับ ถอดกล่องคุมอยู่ใต้คลอนโซนฝังคนนั่ง ขอผมแค่ย้ำรอยบัดกรีแถวชุดรีเลย์หรือทั้งหมดก็ได้
    ขอผมทำแค่นี้ก็ใช้ได้ปรกติครับ

3. green_t

157
    1
    18
    พอมีรูปไหมครับ กล่องที่ว่า ถอดลิ้นชักออกจะมองเห็นใช่ไหมครับ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    รีเลย์เสียคร๊าบ เตรียมหาใหม่ได้เลยนะครับ

5. pongnutto

709
    7
    18
    รูป

เอามาฝาก เปิดช่องเก็บของ แล้วยกถาดเก็บของลง มองฝั่งซ้ายจะเห็นกล่องห่อยอยู่
    หรือโทรถามได้ 08-6655-6739

6. green_t

157
    1
    18
    ทำเรียบร้อย น่าจะใช้ได้ดีเหมือนเดิมแล้ว ขอบคุณครับ

7. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ดีใจด้วยนะคร๊าบ

8. pongnutto

709
    7
    18
    D.I.Y.กันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้