b11 3 ประตูกับ 4 ประตู ใช้อะไหล่ร่วมกันได้ไหม?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pitoy, 18 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pitoy

pitoy New Member Member

22
    1
    0
    สนใจตัว3 ประตู อะไหล่จะหายากไหม ชิ้นไหนที่ใช้กับ 4 ประตูได้บ้าง ช่วงล่างเหมือนกันไหม

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ช่วงล่างใช้กันได้ครับ ทั้งหน้าทั้งหลัง
    ส่วนที่จะใช้ไม่ได้จะเป็นภายนอกหลัก ๆ เช่นประตู กระจกข้าง ไฟท้าย ครับ

3. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ขอตอบในนี้นะครับ จากที่ถามใน PM
    ตามที่ตั๋นบอกครับ เอาที่ใช้ด้วยกันได้แล้วกันครับ
    เครื่อง ช่วงล่าง คอนโซลหน้า กลาง เบาะหน้า ไฟหน้า แก้มหน้า ฝากระโปรง กันชน หน้าหลัง นอกนั้นใช้ด้วยกันไม่ได้ครับ

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เนเน่ยังป้วนเปี้ยนอยู่ด้วย ดีใจหลาย

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    :):):):):)

6. kun thana

kun thana New Member Member

2
    0
    0
    บอดี่ จะะไม่เหมือนกันครับ

7. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เนเน่ยังป้วนเปี้ยนอยู่ด้วย ดีใจหลาย

เค้าก็ยังอยู่ป้วนเปี้ยนกับตัวเองแหละ กลัวตัวเองเหงา เดี๋ยวนี้ B11 เหรอกันน้อยมว๊าก

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอป้วนเปี้ยนด้วยคน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้