น้องใหม่แนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย doidekdee, 18 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doidekdee

doidekdee New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ พอดีอ่านในหัวข้อซันนี่ไทยแลนด์บ่อยๆ เลยไปซื้อรถไว้ใช้งาน 1 คัน ตกแต่งบ้างบางส่วน แล้วมาตกแต่งเองบางส่วน จนเกิดเป็นคันนี้ขึ้นมา ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ชื่อ ดอย ครับ อยู่จังหวัดอุตรดิตถ์ครับ เบอร์โทนศัพท์ 081-9717231 ครับผม เพื่อนๆสมาชิกท่านใดผ่านจังหวัดอุตรดิตถ์ ต้องการความช่วยเหลือก็ยินดีนะครับ

2. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    สีแดงสวย
    ยังไงเข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์เรื่องรถกันบ่อยๆนะครับ

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ คุณดอย รถสวยมากครับ

4. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ สีสวยมาก

5. doidekdee

doidekdee New Member Member

4
    0
    0
    [​IMG][​IMG][​IMG] ขอเพิ่มรูปหน่อยครับ

6. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
  7. B14 Lover

B14 Lover New Member Member

49
    0
    0
    สีก็สวย กันชนก็สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้