จัดมิตติ้งเครื่องเสียงอีกดีมะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย giokae, 8 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ขอความเห็นหน่อย ครัป

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    บอร์ดเดี่ยวนี้ไม่ค่อยคึกคักเท่าไหร่ แต่ถ้ามีก็สนใจครับ

3. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    ดีครับ จัดเลยครับยินดีให้ความร่วมมือครับ

4. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน คิดถึงพี่ บิกจังเลบ

5. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    เอาเลยคับ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว

6. dave4g

dave4g New Member Member

5
    0
    1
    ดีคับ กำลังสนใจเรื่องเครื่องเสียงพอดีเลย คับ จัดเลยคับ จะไปเยี่ยมคับกำลังอยากได้ตู้ใส่แจ็สเลยคับ

7. bignonsuch

169
    2
    0
    จะจัดเมื่อไหร่ดีครับ ขอหลังวันที่ 15 นะครับพอดีไปออกงานที่สยามพารากอน ครับเชิญเพื่อนๆทุกคน

8. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ถึงไม่รุ้จักใครแต่ก้อสนใจคับ เข้ามาดูช้าไปป่าวเนี่ย

9. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    มาถึงนี้เลยเหรอคุนหนุ่ม up ไปครับ

10. yo Pramote car audio

yo Pramote car audio New Member Member

14
    0
    0
    อยากไปอ่ะ แต่ไม่รู้จักไครอ่ะ ไปได้ป่ะ

11. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    ก็น่าสนใจนะครับ.....แต่กลัวอย่างนึง ว่าจะกลายเป็นที่ประลองกำลังทรัพย์ ..........มากว่าพูดคุยแนะนำเรื่องเครื่องเสียง อะครับ..........แบบว่า คนที่มีงบน้อยๆเข้าไปคุยกะใครสักคนนึง แล้ว คนนั้นบอกทำนองว่า ของแบบนี้เค้าไม่เล่นกันหรอก มัน.......(เหตุผลบาดจิตรบาดใจอะไรก็แล้วแต่) แล้วก็แนะนำ อุปกรณ์ ราคาแพงๆมาให้.................แล้วคนที่มีเงินน้อยๆจะอยู่ได้ไหม อะครับ กลัวจริงๆนะ(กลัวเกิดขึ้นกับตัวผมเอง)

12. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    เย้ยยย...หนีมายังมาเจออีก...อิ......อิ....

13. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0

ส่วนตัวอยู่ต่างจังหวัดครับ คงไม่มีส่วนร่วม แต่จากที่เคยพบประเพื่อนๆเป็นกลุ่ม ถ้ามีคนประภทนั้นอยู่ในกลุ่มได้ไม่นานหรอกครับ แบบไม่มีใครคบเลยทีเดียว

14. kata2002

kata2002 New Member Member

13
    0
    0
    ดีครับ ห่างมานาน คิดถึงครับ

15. bignonsuch

169
    2
    0
    ลงชื่อไว้ก่อนดีมะครับว่ามีใครบ้างแล้วค่อยสรุปวันและนัดสถานที่ ลงเบอร์โทรไว้ด้วยนะครับ

16. Meatasit

Meatasit Guest

0
    0
    0
    จัดเลยครับ

ผลกลับมาอ่านทันเวลาดีจริงๆ หลังจากหายหน้าหายตาไปเล่นแต่เกม อิอิ

อั๋น Cedia บรอนซ์ ครับ

17. bignonsuch

169
    2
    0
    เอาวันไหนดีครับ
    ผมบิ๊กลงชื่อคนที่1
    โทร086-3871266

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้