++วีออสครัยที่ราชพฤกษ์วันจันทร์กับวันนี้ที่ม.สยาม++

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย TooNZ, 20 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ++วีออสครัยที่ราชพฤกษ์วันจันทร์กับวันนี้ที่ม.สยาม++

++ม่ะวันจันไปส่งแฟนที่ ม.ธรรมศาสตร์ ขากลับซิ่งจัดรีบกลับมาเรียน เลยม่ายได้ทัก++

++วีออสสีบรอนซ์ถนนราชพฤกษ์ รายงานตัวด้วยค๊าบ++

++วันนี้ก็เจออีกแย้ว เปงวีออสสีดำของคัยหว่าที่ม.สยาม จอดอยุ่หลังม.ริมคลอง++

++คนขับเป็นแม่นางสาวสวย คนข้างๆก้ะเปงสาวสวย++

++รายงานตัวด้วยคับ หาเพื่อนอยุ่ เพิ่งจะซิ่วมาเรียนม.สยาม ยังม่ายมีเพื่อน อิอิ++

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    สีบรอนซ์ถ้าไม่พลาดนะคุณตูน
    น่าจะเป็นตัวกระผมเองแหละวิ่งเส้นราชพฤกษ์เป็นประจำตอนเช้าไปทำงานเย็นกลับบ้าน
    ว้า.......โดนจับได้ซะงั้น :D :D :D

3. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    สีดำที่ม.สยามของผมเองครับ..กอล์ฟครับ....ไว้เจอกันที่ม.สยามครับ..อย่าลืมทักน่ะครับ

4. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
  5. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    มารายงานตัวกันครบเรย อิอิ

6. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้