B11มีเรื่องรบกวนหน่อยค้าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nooky_B11, 20 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    คือลูกปืนล้อหน้าผมเปลี่ยนมาสองรอบแล้ว วิ่งได้ประมาณ หมื่นกิโลก็เริ่มดัง วึ้งๆๆๆๆ เป็นทั้งสองล้อหน้าเลย พอไปเปลี่ยนปรากฏว่าตัวลูกปืนเป็นรอย ฝาที่ลูกปินวิ่ง เป็นตามด แล้วอีกอย่างคือรถจะวิ่งเอียงซ้ายตลอด ตั้งศูนย์ก็ไม่หาย เปลี่ยนยางก็ไม่หาย ยางหัวโชค เปลี่ยนหมดแล้ว ก็ไม่หาย รบกวนพี่ๆวิเคราะห์ทีคับ :cry::cry::cry:

ขอบคุณค้าบ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    B11 วิเคราะห์หน่อยค้าบ

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    เอาใจช่วยครับ

4. ton_b14

ton_b14 New Member Member

82
    0
    0
    สู้ๆนะครับบ^^

5. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    ขอบคุณค้าบ แล้วพี่ๆตั้งศูนย์กันที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้