อยากจะต่อไฟตัดหมอก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย plesanook, 15 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. plesanook

plesanook New Member Member

7
    0
    0
    รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ รถรุ่น sunny b14 ปี 95 อยากจะต่อไฟตัดหมอก วงจรไฟตัดหมอกพอจะหาได้อยู่แต่ จะต่อไฟภายในห้องโดยสารไม่รู้จะต่อไฟ 12 V จากตรงใหน แล้วจะดึงสายไฟเข้ามายังโดยสารได้อย่างไร ยังงงงงง อยู่รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แจงด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ต้องเดินสายไฟใหม่หมดเลยครับ ต้องมีดีเลย์ด้วย กับ สวิต กดเปิดปิด ไปร้านไดนาโม ได้เลย

3. plesanook

plesanook New Member Member

7
    0
    0
    เดินสายไฟ ต่อตรงมาจาก batt เลยใช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้