อยากมิตติ้งมั้ยครับ มาดูรายละเอียดกันครับ !!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 8 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เราจะไม่ผลัดวันกันอีกต่อไปน๊ะครับ !
    หลายๆ คน ถามผมเรื่องมิตติ้ง และผมก็คิดว่า เราก็ห่างหายกันไปนานแล้ว ถึงเวลาแล้วละครับ เราจะกลับมารวมตัวกันอีกครั้ง
    ณ ตอนนี้ เท่าที่ถามจากพี่ๆ หลายๆ คนแล้ว วันและเวลาจะอยู่ประมาณ ปลายเดือน เม.ย. หรือ ต้นๆ เดือน พ.ค. น๊ะครับ
    หรือจะเป็นวันไหน อะไร รบกวน ด้วยน๊ะครับ !!
    วันมิตติ้งก็ คงเหมือนๆ เดิมน๊ะครับ วันเสาร์ หรือ อาทิตย์ แล้วแต่สะดวกกันน๊ะครับ
    ผมเองมองไว้ 2 ทางเลือก ก่อนน๊ะครับ เรามาโหวดกันเล่น ๆ กันก่อน
    1 . 28 - 29 เม.ย.
    2 . 5 - 6 พ.ค.
    เราลองดู 2 ทางเลือกนี้ดูก่อนมั้ยครับ รบกวน ลงชื่อกันได้เลย หรือหาก คัยติดอะไรตรงไหนเมื่อไร ยังไงรบกวนแจ้งมาได้เลย
    ผมจะเริ่มโทรหา สมาชิกเก่าๆ แล้วน๊ะครับ หรือถ้ามองว่า 2 ทางเลือกนี้เร็วไป จะขยับไปสักหน่อยก็ได้ครับ !!

เหตุผลที่เรารวมตัวกัน มีสมาชิกใหม่ เพิ่มเติมมามากขึ้น ทั้งที่ออกนาม และไม่ออกนาม เราจะได้มารู้จักกันไว้ครับ
    นั่งคุยแลกเปลี่ยน ทัศนคติ กันน๊ะครับ + ให้รุ่นใหญ่เค้า ก๊งเหล้า กันด้วย 55555 !!!!
    ยังไง รบกวนด้วยน๊ะครับ ไม่อยากให้ บอร์ด เงียบแล้ว !! .......................................... และถ้าเงียบก็คง ล่ม เหมือนเดิม ครั้งนี้แหละครับเรามาโหวดกันผมจะขอถือ เสียงส่วนใหญ่ ไว้น๊ะครับ

ส่วนเรื่องสถานที่ ขอ ไว้ 3 ทางเลือก ดีมั้ยห๊ะ แล้วเราจะมาโหวดกันอีกที น๊ะครับ เรื่องสถานที่ จะมาคุยอีกที หลัง สงกราน กันเลย !!!!
    คนที่ไม่เคยแสดงตัว วันนี้ถึงเวลาของ ท่านแล้วน๊ะครับ และยินดี ที่รุ้จักกับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนครับ
    ทั้งกลุ่ม 220 623 820 ร่วมถึง MINI Rover ด้วยน๊ะครับ !! เพราะกลุ่มเราคือ Rover Club...............

ณรรฐ 080-5505895

2. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    จัดๆๆๆ ขอ5-6 พ.ค ละกัน

3. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    ดีครับ จัดเลยครับ วันไหนก็ได้

4. natsmooth

834
    0
    0
    ตอนนี้ ส่วนใหญ่ ที่คุยกับพี่ๆ เพื่อนๆ น๊ะครับ จะเป็นวันที่ 5-6 พ.ค. ประมาณ 6-7 ท่านแล้วครับ แต่ยังไม่ปิด โหวดน๊ะครับ รลกวนพี่ๆ ที่เข้ามาอ่าน ร่วมกันแชร์ ด้วยน๊ะครับ !!

5. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เราเริ่มตอนสายๆ
    แล้วเสร็จก่อนค่ำดีมั้ย
    แบบว่า 5 กับ 6 พ.ค. มันวันดีอ่ะ งานแต่งเพียบเลย

6. natsmooth

834
    0
    0
    เป็นวันดีครับ !! ถ้าเราสรุปได้ว่าเป็น ช่วงอาทิตย์ที่ 5 กับ 6 พ.ค. แน่ๆ เด๋วเรามาเคาะวันกันอีกทีน๊ะครับ
    เพราะเข้าจัยว่า ถ้าวันเสาร์ คงได้กันตั้งแต่ ช่วงบ่ายเป็นต้นไป จนค่ำมืด ดึกดื่น / แต่ถ้าเป็นวันอาทิตย์ ก็คงไม่ดึกกันเท่าไร เพราะหลายๆ คนก็อาจจาเดินทางมาไกลน๊ะครับ !!

ปล. ตอนนี้ พี่กบ ได้เชิญ พี่ใหญ่ และ พี่เจี๊ยบให้แล้วน๊ะครับ !!

7. epps

114
    0
    0
    ถ้าวันเสาร์น่าจะสะดวกกว่านะ

8. sealwit

209
    1
    0
    เสาร์เช้ายาวไปถึงบ่ายๆดีมั้ย
    เผื่อตอนเย็นใครมีธุระ(เหมือนผม ติดงานแต่ง 2 วันเลย)

9. natsmooth

834
    0
    0
    ผมบอกได้เลยว่า หากครั้งนี้ คัยมีโอกาสแล้วพลาดไป ไม่ได้มา เสียดายแน่นอนครับ !!!

10. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    5-6 พ.ค. จัดไปค๊าบ

11. ผมสะดวกวันเสาร์ที่ 5 พ.ค. 55 กี่โมงได้หมด...

12. sealwit

209
    1
    0
    วันเสาร์ด้วย
    แต่ขอกลางวันนะครับ

13. epps

114
    0
    0
    วันเสาร์เริ่มก็ช่วงเที่ยงๆก็ดีนะคับส่วนเลิกงานก็ตามสะดวกกันเลยดีมะ
    ส่วนสถานที่ช่วยๆกันคิดนะ บางแสนเลยมะ555

14. kritchai

kritchai New Member Member

22
    0
    0
    วันที่ 5-6 พ.ค. 55 ก็ดีนะครับ แต่ถ้าให้สุดยอดก็วันเสาร์ก็ดี อิอิ
    รูปแบบมิตติ้งทำบุญก็ดีนะ พวเลี้ยงเด้กกำพร้าอะไรประมาณนี้

15. natsmooth

834
    0
    0
    ดีครับ เท่าที่ถามมาทั้งหมด ส่วนใหญ่แล้ว จะสะดวก ช่วงอาทิตย์ที่ 5-6 พ.ค. น๊ะครับ
    และส่วนใหญ่อีกเช่นกัน ที่ขอเป็น วันเสาร์ ..........
    ตอนนี้คงประมาน 70% เป็นวันเสาร์ที่ 5 พ.ค. อีก 25% ยังไงก็ได้ และอีกแค่ 5% ที่เป็นสมาชิกที่อยู่ ตจว. ครับ !!!
    แต่ยังไงก็ตาม ยังเปิดโอกาส ให้ โหวดวันกันอยู่เรื่อยๆ น๊ะครับ และหลัง สงกรานต์เราจะมาคุยเรื่องสถานที่กันน๊ะครับ !!
    ขอบคุณทุกๆ คนที่ให้ความร่วมมือน๊ะครับ งานนี้คงเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้าไม่มี ท่านๆ ทั้งหลาย ที่ให้การสนับสนุนอยู่น้า ................

16. natsmooth

834
    0
    0
    ยินดีครับบ แต่อาจต้องขอเป็นโอกาสหน้าน๊ะครับ ครั้งนี้ขอเป็นลักษณะ นั่งทานข้าว และพูดคุยแลกเปลี่ยน แชร์กันน๊ะครับ !

17. natsmooth

834
    0
    0
    ประมวลภาพ บรรยากาศ กันน่อย เรียกน้ำย่อย ให้ครึกครื้น นิสๆ !!

http://www.youtube.com/watch?v=Nh5cIq6SsnA <-------------------------------------- rover club thailand Meeting

แค่นี้ ก็พอ สำหรับความอบอุ่นของชาว ROVER CLUB !!!

18. natsmooth

834
    0
    0
    ครั้งนี้ต้องบอกต่อ !!
    มีเพื่อนชวนเพื่อน มีแฟนชวนแฟน มีกิ๊กชวนกิ๊ก มีอะไรดีดี ชวนให้หมด !!
    ถึงพี่ๆ ชาว 220 820 825 623 และ MINI ROVER ทุกท่านน๊ะครับ !!
    ผมอยากเจอ พี่น้องต่างรุ่นบ้างครับ !! พลาดไม่ได้แล้วจริงๆ ....................................................

19. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ปีละครั้งครับ ไม่แน่!!! งานนี้อาจมีRover 220 H22A!!!!!!!มางานนี้คับ

20. natsmooth

834
    0
    0
    ไปเอามาให้ได้ค๊าบเบ๊น !!
    ต้องเอามาให้ได้ !!

21. kritchai

kritchai New Member Member

22
    0
    0
    ได้ครับ ว่าไงว่าตามกันคร้าบบบบ

22. sealwit

209
    1
    0
  23. ไอ้สองคนนี้ มันเป็นใคร ทำไมต้องไปเชิญมัน....

ไอ้สองคนนี้ มันเป็นใคร ทำไมต้องไปเชิญมัน....โดยเฉพาะไอ้เจี๊ยบมันเป็นตาแก่ขี้เมาคลานไหวเปล่าไม่รู้....ส่วนคุณใหญ่ หล่อ แข็ง รวย ไปได้แน่นอน...

24. สวัสดีครับคุณนัท
    ผมชื่อชิกนะคับ ที่เคยโทรไปรบกวนคุณนัทบ่อยๆ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณคุณนัทมากนะครับที่ให้คำปรึกษาอย่างดีเวลาผมโทรไปขอคำแนะนำ ผมเข้ามาดูบอร์ดนี้นานแล้วแต่ไม่เคยแสดงตัวเลยอยากจะไปมีทติ้งกับเค้าบ้าง เคยไปเจอพี่วัฒน์เมื่อประมาณ 2 ปีก่อน ให้พี่เค้าช่วยซ่อมที่เปิดประตูให้โดยเสียค่าใช้จ่ายไม่เยอะต้องขอขอบคุณมากๆ ถึงตอนนี้จะได้ข่าวว่าพี่วัฒน์เค้าไปอยุ่เมืองนอกและก็ไม่ได้ใช้รถโรเวอร์แล้วก็ตาม เรื่องมีทติ้งผมสะดวกทั้ง 2 วันเลยครับ (5 หรือ 6 พ.ค.) ก็ได้แต่ถ้าเป็นวันเสาร์ที่ 5 ผมจะสะดวกเป็นช่วงเย็นครับเพราะผมทำงานวันเสาร์ด้วย ยังงัยก็ขอเข้าร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนนะคร้าบบบ

25. natsmooth

834
    0
    0
    ยินดีครับ !!
    มาร่วมกันน๊ะครับ !!

26. epps

114
    0
    0
    งาน Meeting ครั้งนี้จะเป็นการรวมตัวของกลุ่มผู้หลงไหลใน Rover ที่มากที่สุดในประวัติศาสตร์ เว่อไปป่ะ

27. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ร่วมvote วันเสาร์ที่5 ครับ ตั้งแต่ช่วงบ่ายเป็นต้นไป เรื่อยๆเรยคร่าบ))))

28. Rover ไม่เคยแพ้

29. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    5 ได้เลยครับ สะดวกได้ตลอด แต่ 623 เน่ามากแล้ว

30. sealwit

209
    1
    0
    โหวตๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้