แนะนำ สนามเล่นโกคาร์ทให้น้องใหม่หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย artkungjung, 23 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    คืออยากหั้ยพี่ๆแนะนำสนามเล่นโกคาร์ทหั้ยหน่อยอะคับ
    คือตอนนี้กำลังฝึกขับโกคาร์ทอยู่คับผม
    พอดีชอบความแรง อิอิ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ถ้าท่านต้องการ ขับสนาม Out door มาที่ PTT Motorsportsland เลยครับ.......
    ยินดีต้อนรับ....ที่แดนเนรมิตรเก่า...

ปล.มีให้ท่านเลือก สนาม In door มีที่ RCA และ ชูก้าร์บีท(เรียบทางด่วนรามอินทรา) เลือกได้ หลายที่ครับ...ตามความชอบ ครับ

3. 300zx

300zx New Member Member

26
    0
    0
    สนามโกคาร์ทแห่งใหม่บนถนนรามอินทราอยู่ในร้าน Sugar Beat ก่อนถึงร้าน CG 400 ลองดูคับ โล่งสบายเหมือนกัน..

4. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    วันนี้ไปเล่นมาแล้วคับ สนุกดีคับ

5. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    ลองที่ MSL ดูนะครับ สนุกดีครับราคาไม่สูงมากด้วย

6. 300zx

300zx New Member Member

26
    0
    0

มีโอกาศคงได้ เล่นด้วยกันนะคับ อิอิ มันส์ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้