ตอนนี้มะนาวเตี้ยลงมาแล้ว พร้อมตั้งศูนย์ ผลปรากฏโคตรเด้งเลย ขับยากมาก ต้องลองสักตั้ง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 29 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้มะนาวเตี้ยลงมาแล้ว พร้อมตั้งศูนย์ ผลปรากฏโคตรเด้งเลย ขับยากมาก ต้องลองสักตั้ง ....... โดดสุดๆ ดีจาได้ขับรถช้าลง....

1. Ko Pengman

Ko Pengman Guest

0
    0
    0
    ลองปรับให้นิ่มดูครับ

2. คับ สงสัยต้องสไลด์กระบอกให้สุดก่อน แล้วค่อยเลื่อนสตัทหาครับ ข้างหน้าเอาลงมา 2 นิ้ว วัดจากขอบแม๊กถึงบังโคลน 22 นิ้ว หลัง 22.5 นิ้ว เอาลงมา นิ้วครึ่ง..... พระเจ้า หน้าโดดสุดๆเลยครับ แต่หลังท้ายไม่ห้อย ออกตัวแรงๆรู้สึกจับดีครับ

3. Ko Pengman

Ko Pengman Guest

0
    0
    0
    ต้องลองวิ่งในBIRAดูครับ

4. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
  5. เสี่ยจะมาอิจฉาอารัยผม.....

6. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    อยากได้บ้างครับ ขาเทียมๆ อิอิ

7. อ่านในกูเกิ้ล โง่เลยครับ เค้าว่าจะปรับเตี้ย ให้ปรับที่สไลท์กระบอก ไม่ใช่ปรับที่ตัวสปริง ซึ่งผมทำวิธีหลัง.... ตายห่า....

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ ได้เตี้ยไม่เยอะน๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้