ไปเที่ยวไหนกันครับพวกเราสงกรานต์นี้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 2 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมและครอบครัวจะไปพังงาที่หมู่เกาะสุรินทร์ กับเกาะตาชัย วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ล้อเริ่มหมุน
    เมื่อปีที่แล้วพายุเข้าภาคใต้ทั้งเดือนมีนาและเม.ย. เลยชวดอดไปทั้งที่มัดจำเงินไปแล้วบางส่วน
    แต่ปีนี้ไม่พลาดแน่นอน แล้วจะถ่ายรูปสวยๆ มาฝาก (โดยเฉพาะรูปสาวๆ ใส่บิกีนี่ตามชายหาด
    ยกเว้นเหี่ยวๆ ที่บ้านไม่ถ่ายเปลือง Memory แฮ่ะ แฮ่ะ)

1. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ปีนี้ผมว่าจะไปหลบมุม อยู่แถวๆสีลม เพือว่าจะมีไรเด็ดๆ เหมือนปีที่แล้วบ้างคับพี่โต้ง

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    สีลมระวังเจอสาวสวยกล้ามโตนะคร้าบบบพี่ ^^

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:58:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:57:43 ----------

สีลมระวังเจอสาวสวยกล้ามโตนะคร้าบบบพี่ ^^

3. Pacavato

Pacavato New Member Member

29
    0
    0
    ไปบุรีรัมย์ กันมั๊ย อิอิ

4. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    เดินทางกันปลอดภัยทุกท่าน นะคร๊าบบบ

5. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ว่าจะไปหาอาหารทะเลกินสักวัน

6. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เที่ยวให้สนุก นะคับ ทุกๆคน และป๋าโต้งด้วยคับ

7. Ake_99

Ake_99 New Member Member

248
    0
    0
    ....เที่ยวเสร็จ..อย่ารีบกลับละโทรหากันได้นะ..

8. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เดินทาง ขับขี่ปลอดภัยนะครับ

9. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    เช็ครถให้พร้อม พักผ่อนให้เพียงพอ เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับ

10. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    เจอกันเชียงใหม่ครับ พรุ่งนี้ล้อหมุน

11. GT18

GT18 New Member Member

46
    0
    0
    ผมไปเชียงใหม่มาเจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้