เจอ ek สุดสวย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 3 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    วันนี้ครับประมาณ4โมงเย็นติดไฟแดงรัชดาลาดพร้าวสีชมพูสดสวยมากล้อสีบรอนไม่ทราบยี่ห้อเนื่องจากมองไม่ทันแค่ผผ่านสายตาถึงกับตะลึง
    สวยมากกริ๊ปทั้งคันอย่างเทพฝาท้ายเคฟล่าโดมานี่ครับไม่ทราบรถท่านใดครับช่วยลงรูปให้ดูหน่อยครับสุดสุด

2. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อ่อ....น่าจะพอรู้ละคับว่าใคร?

3. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    รถใครง่ะ ขอรูปหน่อยครับ

4. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    รถเทพ พี่เค แห่ง EK GROUP
    เครื่องK20 เสียงโหด คำรามสนันหวั่นไหวเลยครับ

5. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    คันนี้เสียงโหดจริง

6. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    อั๊ยยะ........ไม่ได้สวยขนาดนั้นหรอกครับ ถ้ามาดูใกล้ๆก็จะรู้ว่างานไม่เนียนครับ รถคันอื่นสวยๆกว่ามีอีกเยอะครับ ที่สำคัญไอ้ไจ๋ก็เว่อร์เกิ๊น 555+ ดังแต่ท่อล้อไม่วิ่งครับ

7. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ใช้สำหรับ บันทึกภาพวีดีทัศน์ เวลาออกทริป เท่านั๊นคับ55

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 เมษายน 2012
  8. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    แรงแบบนี้ ยังใช้พลังงานทดแทนเลยครับ

9. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ควันไหล ตลอดทาง แสดงว่าแรงมากๆ นะค๊าบบบ

10. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    เงียบพัง ดังวิ่ง ^_^

11. @Musachi

@Musachi New Member Member

40
    1
    0

ชอบคำนี้จัง ครับ

12. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    คันนี้ ลั่นๆๆ แรงดีไม่มีตก

13. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    กด like ตรงไหนคร๊าบบบ :p

14. GT18

GT18 New Member Member

46
    0
    0
    คันนี้สีสวยครับ เจ้าของน่าตาดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้