b11 ซ่อมหลังคาผุ 1 หมื่น โอเคไหม?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pitoy, 3 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pitoy

pitoy New Member Member

22
    1
    0
    หลังคาผุ เป็นสนิมตามขอบกระจก ทั้งหน้าหลัง ช่างบอกต้องตัดเปลี่ยนใหม่ พร้อมทำสี หนึ่งหมื่น ราคานี้โอเคไหม ถ้าเก็บสีรอบคันด้วย อีก หนึ่งหมื่น

2. Sunny_N_Slowly

Sunny_N_Slowly New Member Member

164
    0
    0
    ...แถวไหนครับเนี่ย..หลังคาบานนึงก็น่าจะสี่ห้าพัน..ตัดทำสีราคานี้..

..ส่วนตัวว่าราคาไม่แรงนะครับ..ถ้างานดี..แนะนำต่อด้วยนะครับ..

..หลังคาb14..ผมก็ออกอาการละ..

3. pitoy

pitoy New Member Member

22
    1
    0
    อยู่พิษณุโลกครับ

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ตัดเปลี่ยนใหม่ ต้องถามให้ชัวร์นะครับ ช่างอาจจะหมายถึงเเค่ตัดส่วนที่เป็นสนิมออกหรือเปล่า ไม่ได้เปลี่ยนทั้งบานอ่ะครับ ลองถามดูนะครับ

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ถ้าเปลี่ยนทั้งบานไม่แพงครับ

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เปลี่ยนทั้งบาน ไม่แพง อีกเสียง คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้