ตอนนี้ผมอยู่ลานพระรูปพี่ๆคนไหนอยู่ใกล้มาน้องเล่นกันอยู่คนเดี้ยวคับเหงา

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 11 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ผมอยู่ลานพระรูปพี่ๆคนไหนอยู่ใกล้มาน้องเล่นกันอยู่คนเดี้ยวคับเหงา

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไปทำไรที่นั่นเหรอครับ

2. นั่งเล่นครับเพื่อบางทีเจอเพื่่อนๆพี่ๆ

3. ผมอยู่สระบุรี...

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เขตพระราชฐาน ไม่ใช่รึ

5. นั่งได้คับไปไหว้พระด้วย

6. ไหว้เสด็จพ่อ

7. ผมอยู่หลักสี่ยังนั่งทำงานอยู่เลยครับ *_*

8. พรุ่งมาอุดนุนผมด้วยนะคับขายของอยู่เมธาวาไรราชดำเนิด

9. ไป ต.จ.ว ฮ๊าฟ

แง่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้