+ ขอขอบคุณและขออภัย พี่ๆน้องๆ ที่ไปร่วมงาน AE.T แดร็ก ปาร์ตี้ 18 มี.ค.ที่ผ่านมาครับ +

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย george87, 19 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... จาก กิจกรรม มอเตอร์สปอร์ต AE.T ประจำปี 2555 "งาน AE Thailand Drag Party 2012" เมื่อ อาทิตย์ที่ 18 มี.ค.2555 รายละเอียดตามลิงค์ข้างล่างนี้

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=29407.0

... มีพี่ๆน้องๆ ไปร่วมงานกันอย่างมากมาย รถเข้าแข่งขัน มากกว่า 130 คัน และผู้ไปร่วมงานอีกมากมาย กระผม George87 จาก AE Thailand Club ขออนุญาตเป็นตัวแทน พี่น้อง AE.T มาขอบคุณเพื่อนพี่ๆน้องๆ ที่ไปร่วมกิจกรรมฯดังกล่าว คงไม่มีอะไรตอบแทนพี่ๆน้องๆนอกจากจะพยายามจัดกิจกรรมดีๆ เพื่อพี่ๆน้องๆต่อไป และ หากทางคลับพันธมิตรฯมีกิจกรรมดีๆ โปรดแจ้งให้ทาง AE.T ทราบ เพื่อขอร่วมกิจกรรมของเพื่อนๆในโอกาสต่อไปด้วยนะครับ

... แต่เนื่องจาก เมื่อวาน การแข่งขัน ไม่สามารถจัดงานจนจบการแข่งขันที่สมบูรณ์ได้ ทั้งจากสภาพอากาศที่ไม่เอื้ออำนวย ฝนตก และ แดดร้อน ทั้งสภาพสนามฯที่ไฟฟ้าดับ เนื่องจากระบบไฟฟ้าดับจากสายไฟด้านคลอง 5 จนเราไม่สามารถจัดการแข่งขันต่อได้ รวมทั้งปัญหาข้อขัดข้องอื่นๆ สิ่งใดที่ไม่สะดวกสบาย หรือ มีข้อบกพร่องในส่วนใด กระผมขออนุญาตกล่าวขออภัย พี่ๆน้องๆ ข้อแนะนำใดๆ จะขอนำไปแก้ไข และ ปรับปรุงให้ดีขึ้นต่อๆไป ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

... จากการที่ เมื่อวานการแข่งขันยังไม่เสร็จสิ้น ยังมีพี่ๆน้องๆ ที่ลงสมัครในรุ่นโอเพ่น Friendship ไว้ ยังไม่ได้มีการแข่งขัน ทางพี่บังและผม จึงตกลงกันว่า ถ้าจะคืนเงินไปเมื่อคืน อาจจะเกิดความยุ่งยาก วุ่นวาย เพราะความมืด จึงคิดกันว่า จะขอจัดกิจกรรมฯ AE.T แดร็ก ปาร์ตี้ อีกครั้ง ในวันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค.2555 โดยท่านที่ลงสมัคร แล้วยังไม่ได้แข่งขันฯ จึงขอยกสิทธิ์ไปในครั้งหน้า โดยแจ้ง หมายเลขในครั้งนี้ และ ชื่อที่ลงทะเบียนไว้ ฟรี ไม่เสียค่าสมัครในครั้งต่อไป ในส่วนแบร็กเก็ต 18 วิฯ ที่แข่งไม่จบ ทางพี่ยังแจ้งว่า ขอชดเชยในรอบต่อไป โดยจะเพิ่มรุ่นอีก 1 รุ่น เป็น 4 รุ่น แล้วลงราคาเดียว เป็นการขอบคุณพี่ๆน้องๆ นะครับ ยังไงเชิญชวนพี่ๆน้องๆล่วงหน้าในวันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค.55 นะครับ ยังไงจะมาโพสเรียนเชิญอีกครั้งนะครับ :):);)

ขอขอบคุณและขออภัยมา ณ ที่นี้อีกครั้งครับ
    George 87​

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    comback 1 กค. จัดไป ครับ พี่จ๊อด

ขอบคุณสำหรับ กิจกรรมดี ๆ มาก ๆ นะครับ ผม :D

3. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ งานสนุกๆแม้ฝนจะตก 2 รอบ อิอิ

4. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ขอบคุณมากสำหรับงานดีๆครับพี่

5. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เมื่อวาน ร้อนโคตร คอแห้งเป็นผง ซัดไปเกือบโหล ชุ่มปอดเลย

อยากจะบอกคนที่ยังไม่เคยไปว่า . . . . .

แค่ไปนั่งดื่มนั่งดู ไม่ต้องวิ่งเอง ก็สามารถซึมซับความมันส์ได้แล้ว

และถ้าได้ลงไปนั่งถ่วงน้ำหนักให้พวกแบร็กเก็ต ก็มันส์ไม่น้อยกว่าขับเองเหมือนกัน :)

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    งั้นเด่วรอแก้ตัวงานหน้าค้าบพี่จ๊อด

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ตามมาขอบคุณกันอีก 1 board ครับพี่

:)

8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ขอบคุงคร๊าบพี่ แค่ได้ไปนั่งดูก็มันส์มากมายแล้วคร๊าบ

9. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    มีสมัคใหม่มั้ย

10. george87

280
    16
    0
    ... มีครับ เปิดรุ่น น่าจะเหมือนเดิม แต่จะเพิ่มแบร็กเก็ต เข้าไปอีก 1 รุ่น เป็นการขออภัยพี่ๆน้องๆ ท่านที่ยังไม่ได้วิ่งรอบฯนี้ ก็ยกสิทธิ์ไปรอบหน้าฯ ท่านใดสมัคใหม่ ก็น่าจะ ราคาเดิม ลง 1 กลุ่ม 400 บาท ลงเ้พิ่มอีกกลุ่ม เป็น 2 กลุ่ม 400+200 บาท ครับ มีเวลา 3 เดือน เตรียมคน เตรียมรถ กันอีกนะครับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆ อีกครั้งครับ :):):p

11. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ...
    มามันเอาตอนไฟดับนี่แหละ อิอิ...

12. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    วิ่งกันมันส์เลย ผมโดนกระจายเลยค้าบบบ :D

13. george87

280
    16
    0
    ... น้าปอร์ ครับ พี่จ๊อดรบกวนโพส ขอบคุณ และ ขออภัย ที่ เว๊ป Primera&Presea Club Thailand ให้ด้วยนะครับ พี่ไปสมัครเว๊ปฯนั้นไม่ได้เลยครับ สมัครมาหลายสัปดาห์แล้วครับ ขอบคุณมากคร๊าบบบบ :):):):)

14. golf_zahh

1,815
    498
    0

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:) อิอิ
    ผมไม่รีบ!!! จริงๆ นะ........ ที่เห็นนั่นน่ะ...... น้องเด้งเค้าเบรคไม่อยู่...... ผ้าเบรคมันไม่ร้อน
    เบรคไปมันก็ลื่นนนนนนนนนนน ก็ต้องค่อยๆ ไหลไปไหลมาค๊าบบบบบบบบบบ :cry:

16. golf_zahh

1,815
    498
    0

แฟนผมเค้าสงสัยเฉยๆครับ อิอิ

17. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ตามนั้นครับพี่ แล้วเจอกันครับ

18. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอบคุณ AE Thailand ด้วยครับ ที่จัดงานดีๆให้พวกเราได้วิ่งกันครับ

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    อ๋อ........ น้องคนที่หายไปจากห้อง Control แล้ว Golf ทำหน้าดีใจ ยิ้มแก้มปริเลยอ่ะหรอ..........

20. golf_zahh

1,815
    498
    0

ขอบคุณครับพี่ที่รู้ว่าผมหาไม่เจอแล้วดีใจ
    :cry::cry::cry:

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ :D ผมเห็นหน้าคุณยิ้มมุมปาก ผมก็รู้แล้ว........... คริคริ

22. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ขอบคุณสำหรับงานดีๆ ครับ

23. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    คราวหน้าขอเวลาดีๆน้ามังคุด :D

24. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    งานนี้มีแก้มือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้