B11 สงสัยตั้งศูนย์หลังได้ไหม???

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 2 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    B11 กินยางหลังไม่เท่ากัน ช่างแกะดูบูสหลังแล้วไม่สึก ช่างตั้งศูนย์บอกปรับไม่ได้ แต่รถผมตัดสปริง ถ้าไส่สปริงเดิมจะหายไหม หรือจะแก้ตรงไหนดี

1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ตั้งศูนย์ไม่ได้ตามที่ช่างบอกครับ
    ถ้ากินยางไม่เท่ากัน ลองเปลี่ยนสปริงแบบที่ตั้งใจก่อน
    ถ้ายังไม่หายปีกนกน่าจะมีอันใดอันนึงคด ลองหาเปลี่ยนตามเชียงกงดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้