ช่วยดูฝากระโปรง Spoon ให้ที ไม่รู้ว่าแท้ป่าว

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย FAST-TRACK, 26 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FAST-TRACK

FAST-TRACK New Member Member

27
    0
    0
    เพื่อนฝากถาม ช่วยดูฝากระโปรง Spoon ให้ที ไม่รู้ว่าแท้ป่าว ซื้อมาในราคา 23,000 บาท เค้าบอกว่าของหิ้วจากญี่ปุ่นแท้ spoon แต่ไม่มีกล่องห่อกระดาษมาอย่างเดียว งานแคฟล่าด้านบนเนียน แต่งานใต้ฝากระโปรงไม่เนียน จุดสังเกต 3 จุด
    1 เพลทโลโก้ มี่อันเดียว
    2 หูล็อกฝากระโปรงไม่เนียน
    3 ขอบฝากระโปรงไม่เนียน

แก้ไขล่าสุด: 16 ธันวาคม 2007
  2. FAST-TRACK

27
    0
    0
    :D :D :D

แก้ไขล่าสุด: 27 สิงหาคม 2007
  3. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    แท้และครับ

ดูจากสถานการณ์

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ลองไปเทียบที่ CMN ดูสิครับเค้าคงไม่ว่าอะไรมั้ง :D :D :D :D :D :D

5. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    ดูยากครับ ............
    ของผมเค้าบอกของ varis มือสองญี่ปุ่น จนทุกวันนี้ผมยังหาของแท้เทียบไม่ได้เลย
    เอ้าแท้ก็แท้.............

6. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    ของแท้ ข้างใต้ ฝาก็ไม่เนียน เมหือนกันครับ

แต่ ผ้าบนจะเนียนมากกกกก

7. 17ans

17ans New Member Member

16
    1
    0
    ก้อเหมือน ของผม
    ไม่เนียน เหมือนกันทั้ง 3 จุดแต่ด้านบนเนียน..
    ถ้าไม่แท้ ทั้ง คู่
    ..ก้อปลอม ทั้งคู่

8. Lynn

Lynn New Member Member

3
    0
    0
    ตัวแท้ CMN ขายอยู่ 15,500 มั้ง

แต่เท่าทีรู้มา แท้ตัวนี้ทำในไทยครับ

9. FAST-TRACK

27
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ สงสัยต้องบอกเพื่อน แอบย่องไปดูที่ CMN ซะแล้ว

10. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    น่าจะแท้แหละ

11. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    แต่งานด้านบนก้อสวยดีนี่ครับ

12. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    มีป้ายก้อยังวางใจอะไรไม่ได้นะป๋มว่า

เพราะป้ายเนี่ย มันมีแยกขายซะด้วยจิ

คิดในแง่ดี น่าจะแท้นะคับ

13. giantteddy

giantteddy Member Member

31
    0
    6
    แท้แล้วหล่ะครับ ตามที่คุณเห็นเลย

14. FAST-TRACK

27
    0
    0
    ขอบคุณทุก ๆ ท่านคร๊าบบบบ :D เพื่อนผมคงจะโล่งอกแล้วครับ :D

15. giantteddy

giantteddy Member Member

31
    0
    6
    อีกนิดนึง งานสปูนจะเป็นงานแฮนด์เมดนะครับ โดยรวมงานจะค่อนข้างดิบ แต่การวางผ้านี่ไม่ต้องหว่งเลยครับ จะเรียบมากๆ เท่าที่เห็นๆมายังไม่ค่อยเห็นงานสปูนมีตำหนิเลยครับ คงเป็นเพราะเป็นแบรด์ระดับโลก มาตรฐานเลยสูงไปด้วยครับ (ส่วนตัวผมก็ใช้อยู่ครับทั้งฝากระโปรงและหางหลัง) ทุกอย่างเหมือนของคุณเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้