อยากทราบร้านที่่่ซ่อมฝากระโปรงหน้าคาร์บอนดีๆครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อืม...นะ, 31 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    อยากรบกวนถามนิดนึงครับ

พอดีได้ฝาคาร์บอนมา แต่ตรงมุมฝากระโปรงเนี่ย เรซิ่นมันกระเทาะบิ่นหายไป (แต่ตัวผ้าคาร์บอนยังอยู่ดีนะครับ)
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆมีร้านรับซ่อมไหนแนะนำให้ได้บ้างมั๊ยครับ ช่วยแนะนำชื่อร้านและเบอร์ติดต่อด้วยครับ

ของานเนียนๆเลยครับ แพงนิดหน่อยไม่เป็นไร เน้นคุณภาพ ขอบคุณมากครับ

2. MaShiMoRo999

MaShiMoRo999 New Member Member

47
    0
    0
    ลองถาม Monza ดูครับ

3. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    AKANA ก็ได้ครับใก้ลที่ไหนไปที่นั่น

4. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    Create Fiber Monza Akana Yatt Carbon by ohm หลายร้านคับ ผมว่าทำได้หมด

5. MaShiMoRo999

MaShiMoRo999 New Member Member

47
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับ

6. อืม...นะ

218
    12
    0
    ขอบคุณทุกๆคำแนะนำครับ

7. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    หาซ่อมด้วยคน
    ตรงมุมแหลม ๆ บิ่นไปเหมือนกัน

8. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0

เห็นแบบนี้ ทำให้ไม่กล้าเปลี่ยนเป็นฝา คาร์บอนเลย

9. อืม...นะ

218
    12
    0
    ซ่อมมาแล้วครับที่มอนซ่า เนียนเป็นที่น่าพอใจดีมากครับ

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แจ๋วเลย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้