คอมแอร์ga16

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย wasabi91888, 1 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wasabi91888

wasabi91888 New Member Member

74
    0
    0
    อยากทราบว่าของ ga15. ใส่ ga16ใด้มั้ยครับ. ไปทำแอร์เปลียนทุกอย่างคอมบิ้ว2ลูกยังไม่เย็นต้องขี่ไปซัก50โลถึงจะรู้สึกว่าเย็ยครับถ้าจอดเฉยๆๆประมาณ40นาทีถึงจะรู้สึกเย็นครับ. เปลียนยกทั้งระบบแล้วไม่รู้ทำงัยดีครับ. ตัดสายฮีดเตอร์ออกแล้วนะครับแทบอย่ากจะขายรถทิ้งเลยครับ. (ร้านแอร์บอกว่ารุ่นนี้เย็นใด้แค่นี้ครับ)

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ช่างพูดงี้แสดงว่าช่างคงจะไม่เก่งอะคับ ลองเปลี่ยนร้านดูน่าจะดีกว่านะครับ

3. wasabi91888

wasabi91888 New Member Member

74
    0
    0
    จะหมดเงินแล้วครับเฉพาะแอร์โดนไปร่วมๆๆ20000แล้วอะ

4. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    ตบกระโหลกช่างทีนึง แล้วเปลี่ยนร้านเถอะนะครับ

รถผมมีปัญหาเกี่ยวกับแอร์ แต่เป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆ คือ เปิดเบอร์ 4 แล้วน้ำหยด ก็แก้โดยไม่ต้องไปเปิดมัน แล้วก็วาล์วเริ่มตัน แต่มันยังเย็นปกติอยู่ เลยไม่อยากจะยุ่ง

แล้วแอร์ดังๆของรถผมเนี่ย เย็นได้ตามภาพตอน 4 โมงเย็นเลยนะครับ ถ่ายมาเป็นปีได้แล้วมั้งภาพเนี๊ย

ลืมบอกไปครับ เรื่องแอร์ผมจบที่ช่างทรัพย์ ช่างปื๊ด บางบ่อนะครับ

5. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    คอมแอร์ 15 กะ 16 ใส่ด้วยกันได้ เชียงกงมีเพียบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้