รบกวนเพื่อนๆ หน่อย มีที่ไหนรับทำประกันชั้น 1 MR 2 มั่งครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย mok_, 3 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    รบกวนหน่อยครับ มีใครพอทราบที่ทำมั่งครับ

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มีค่ะเอ๋ทำอยู่แต่...เอ๋จำชื่อไม่ได้ :cry: ค่าเบี้ย 3 หมื่นกว่าได้ ตอนขอตอนแรกเค้าดูท่าจะไม่ได้ด้วยซ้ำ เค้าไม่ค่อยอยากรับทำกับรถสปอร์ตซักเท่าใด

3. Apollon

Apollon Guest

0
    0
    0
    ผมเพิ่งถอยมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วมีให้เลือก 2 บริษัท

1.สินมั่นคง 43,000+
    2. เจ้าพระยา 24,500

เห็นราคาเปรียบเทียบแล้วต้องยอมทำกับ เจ้าพระยา

รถเก็บรายละเอียดเสร็จเมื่อไหร่จะขอสมัครเข้าคลับด้วยนะครับ

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เชิญเลยค่ะ ยินดีต้อนรับ :) คลับนี้อบอุ่นเป็นกันเอง :D

5. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ของกอล์ฟ วิริยะคับ 35000 แต่ต้องใช้กำลังภายในหน่อยกว่าจะทำได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้