ขอผู้รอบรู้เรื่องช่วงล่วง TT141 1800 ครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DUI_TFR, 31 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUI_TFR

DUI_TFR New Member Member

67
    1
    0
    คืนผมกำลังจะนำรถเข้าซ่อมช่วงล่าง คิดว่าจะเปลี่ยนยกชุดเลยครับ

คือผมจะไปซื้อของเอง ให้ช่างทำช่วงล่างคิดแต่ค่าแรงและอะไหล่จุกจิก เล็กๆน้อยๆ เท่านั้น

ตัวอย่างเช่น ลูกหมากล่าง รหัส อะไร หรือ เวลาเราไปซื้อ ที่ร้านขายอะไหล่เราจะเรียกไอ้ตัวนี้ว่าอะไร แบบนี้ครับ
    ลูกหมากคันชัก

ลูกปื้น

2. DUI_TFR

DUI_TFR New Member Member

67
    1
    0
    ขอแบบคนละ อย่าง 2 อย่าง ก็ได้ครับ มีใครรู้ตัวไหนก็แจ้งได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้