สำหรับคนใช้ไมล์เข็ม ใครสนใจฝากซื้อได้ครับ ไมล์ 180 MPH

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 9 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อีกไม่กี่วันจะไป UK ครับ ราคา ไม่เกิน สองพันบาท
    ดูของตามลิงค์ครับ อย่างอื่นไม่รู้เหมือนกันครับเพราะจะไปเดินดูเพิ่มอีก
    กลับปลายเดือนหน้า ไปหกสัปดาห์

http://www.lockwoodinternational.co.uk/pulsar-gti-r-part-no-44zzz-more-details-i549.html

2. yamakiza

yamakiza New Member Member

22
    0
    0
    สวยมากครับ แต่ไมลืเก่าผมยังเพี้ยนอยู่ไม่รู้แก้ยังไงวิง80ไมล์ขึ้น40-*- งง

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ถ้าเปลี่ยนไมล์ จาก Digital ต้องเปลี่ยน Sensor ที่เกียร์ด้วยมั๊ยครับ (สวยดี)

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เรื่องไมล์ไท่ตรงไม่ต้องกังวลครับขอแค่มันขึ้นก็พอ ใช้กล่องแปลงไมล์ก็จะได้ความเร็วที่เที่ยงตรงครับ จะเป็น MPEX หรือ speed manager ของคุณโต้งก็ได้ครับ
    ส่วนที่พี่จ่าถามมา ไม่ต้องเปลี่ยนเซ็นเซอร์ครับ ใช้ตัวเดิมครับ

เอาเป็นว่าใครคิดจะทำก็แค่หาจอไมล์ B13 ที่เป็นไมล์ไฟฟ้ามาเปลี่ยนใส่ ซื้อไอ้ของเล่นที่ผมบอกมาใส่แล้วค่อยใส่กล่องแปลงความเร็วให้ตรงครับ

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ไมล์สวยเลย น่าโดนจริงๆ

6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    น่าสนใจครับ

7. Anankhet

1,282
    5
    38
    พอดีว่าของผมมันใช้ไมล์เข็มจาก GTI-r

8. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ท่านประธานครับ ไป UK เนี่ย จะมีหลังคา t-bar ติดไม้ติดมือมาซักอันมั๊ยน๊า ครับ อิๆๆ

9. Anankhet

1,282
    5
    38
    มาอยู่นี่เจอคันเดียวเองครับ ทีบาร์สีขาว

10. photo_boya

926
    0
    0
    อาจารย์ จะให้พี่อ็อด หิ้วหลังคากลับมาเหรอครับ มันหนักนะ

11. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ตัดเลย .. ดีมั๊ยครับ....

12. Anankhet

1,282
    5
    38
    อันนี้ไม่สามารถครับ
    ที่นี่พอหาอะไหล่ได้มากกว่าบ้านเราซะอีกครับ

13. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    คุณอ๊อดครับ มีชุดสปอตไลต์ไหมครับ (ครอบ + ไฟ) ถ้ามี ผม รับ 1 ชุด เรื่องตังค์ผมโอนข้าทวีปให้ครับ

14. Anankhet

1,282
    5
    38
    อันนี้ป่ะครับพี่จ่า
    http://www.ebay.co.uk/itm/GENUINE-NI...item3f0e9fea35

15. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ตามลิงค์ ผมเปิดไม่ได้ครับ

เป็นไฟตัดหมอกน่ะครับ อยู่ที่ลิ้นหน้า ใต้กันชน (ตรงรุ่น)

16. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    แล้วอยู่ที่ UK นี่ ไปชมเกมฟุตบอลพรีเมียร์ลีกมั่งปะครับ..อิๆๆ (อิจฉาๆๆๆๆๆๆ)

17. Anankhet

1,282
    5
    38
    ลองใหม่ครับพี่จ่า
    http://www.ebay.co.uk/itm/GENUINE-N...arts_Vehicles_CarParts_SM&hash=item3f0e9fea35

อยากไปดูเหมือนกันครับ วันนี้ที่ลิเวอร์พูลเตะกับสโต๊ก แต่บัตรแพงมาก หายากด้วย เฉพาะค่าบัตรก็สามพันแล้ว(ถ้าหาได้) ยังไม่รวมค่าเดินทางและกิน
    ผมเลยเอาเงินค่าบัตรไปซื้อเสื้อลิเวอร์พูลใส่แล้วนั่งซดเบียร์เชียร์บอลในผับดีกว่า 5555

พี่จ่าลองดูในลิงค์นะครับ ถ้าโอเคเดี๋ยวผมจัดให้ ค่าใช้จ่ายเดี๋ยวผมแจ้งยอดตามจริงให้ทราบภายหลังจากการสั่งซื้อครับ
    ว่าแต่พี่จ่าจะให้เค้าส่งตรงถึงพี่ที่เมืองไทยเลยมั๊ยครับ หรือจะรอผมหิ้วกลับ ผมอยู่นี่อีกเกือบเดือนเลยมั๊ง
    ค่าส่งเท่าไหร่ยังไม่รู้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2012
  18. photo_boya

926
    0
    0
    ไฟของใหม่เลยเหรอครับพี่อ็อด

19. Anankhet

1,282
    5
    38
    ของใหม่ครับ
    ของใช้แล้วก็มีนะ ราคาถูกกว่าหน่อยครับบอย

20. photo_boya

926
    0
    0
    ฝากให้ อ.จ่า ดูครับ

จากรูปรถ พี่ๆ เพื่อนๆ ในคลับ ผมมาคร็อปเอานะครับ

อันนี้คง โซนยุโรป

อันนี้คง โซนญี่ปุ่นมั่งครับ

21. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    สุดยอดจริง ๆ เลยท่านประธานนี่...ค่าตั๋วเครื่องบินเท่าไรน๊า ผมจะไปเยี่ยมดีมั๊ย .... อิๆๆ อยากไปดูเกมฟุตบอล...

คุณอ๊อดครับ มีครอบด้วยหรือเปล่า ขอราคา เลยครับ ไฟ + ครอบ ขอบคุณครับ

22. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    สนใจ ปอดไล้กับคลอบครับพี่อ๊อด ขอราคาด้วยครับ

23. Anankhet

1,282
    5
    38
    ไปกลับเกือยห้าหมื่นครับ ไดเรคไฟลท์ มาสิครับเดี๋ยวผมพาเที่ยว มีรถใช้คันนึง Clio
    ตกลงลิงค์ใช้ไม่ได้เหรอครับ? รายละเอียดกะราคาอยู่ในลิงค์เลยครับ ราคาตามจริงครับ

24. Anankhet

1,282
    5
    38
    ครอบรู้สึกจะไม่มีนะครับ เดี๋ยวผมดูก่อนว่าหาได้มั๊ย?

25. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    Link ยังเข้าไม่ได้ครับ เพราะ เค้าให้ลงทะเบียนผมลงไม่เป็น มันเลยไม่โชว์อะไรเลย....
    ไม่เป็นไรครับ ขอให้มีครอบด้วย

26. Anankhet

1,282
    5
    38
    ถอยไมล์เข็มของ Pulsar มา ขับรถที่นี่ใช้หน่วยเป็นไมล์จนชิน เลยว่าจะเอาไปใส่แทนไมล์ Impul ของเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้