สมาชิกใหม่ครับ .. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ^^

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย nx 77, 12 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nx 77

nx 77 New Member Member

4
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ ...

ชื่อโทนี่ (ไม่ใช่ฝรั่งคนอีสาน) .. อยู่อำนาจฯ ได้ NX มาครอบครองเกือบสองเดือนแล้ว ..

ตอนแรกเล่นรถชอปเปอร์400 cc แต่ไปใหนไม่ค่อยทันเพื่อนเลยขายทำทุนมาซื้อคันนี้ (แรกเห็นถูกใจเลย) ..

รถคันนี้เจ้าของเดิมทำมาแล้วแต่ตอนนี้ก็กำลังเริ่มพังทีละชิ้นสองชิ้นเหมือนกัน ..

ช่วงนี้ก็หาข้อมูลไปก่อน ยังไงเรื่องอะไหล่คงได้มาสอบถามกับพี่ๆน้องๆทุกท่าน .. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊ะครับ ^^
    :)

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีต้อนครับ

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ขอต้อนรับด้วยความยินดีครับ... (รถสวย..ดุ..ดำ)

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยินดีครับ รถ ดำ ดุ

5. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    :)ไม่ต้องกลัวครับทุกปัญหาที่เกิดกับnxพี่ๆในคลับจะมีคำตอบที่ดีและอาจช่วยแก้ปัญหากันได้ครับไม่ต้องกลัว ยินดีด้วยครับกับสมาชิกใหม่
    ;)อะไรก็เกิดขึ้นได้ถ้าเรามี NX coupe:eek:

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    รถดุมากๆค้าบ

7. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    เข้มดีครับ อาหรัยหาไม่ยากครับแต่ต้องใช้ความพยายามหน่อยถ้าอยู่ ตจว ( เหมือนผม )

8. blackfrog1

blackfrog1 New Member Member

7
    0
    0
    รถสวยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้