ขอความรู้เรื่องกรองเปลือยหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ลูกหลานขุนแผน, 25 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความรู้เรื่องกรองเปลือยหน่อยคับว่ามีแบบกี่ดีกว่ากรองปรกติอย่างไรคับแล้วแบบกระดาษดีกว่าแสตนเลสยังไงคับเครื่องผมเป็น sr20de auto ควรใส่แบบไหนขนาดเท่าไร่ มีพี่ๆท่านใดที่ใส่กรองเปลือยแล้วตีกล่องหรื่อไม่ตีกล่องบ้างคับเอารูปมาโชว์มั่งคับอยากชมเพื่อเป็นแนวทางคับ

1. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผู้มีประสบการณ์ตรง....

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เกียร์ auto ใส่กรองเปลือยแล้วมันจะโล่ง ต้นหายนะครับ
    ถ้าเอาดี ใส่กรองเดิม เปลี่ยนผ้าข้างในดีๆ หน่อย ก็พอละครับ

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เกียร์ auto ใส่กรองเปลือยแล้วมันจะโล่ง ต้นหายนะครับ
    ถ้าเอาดี ใส่กรองเดิม เปลี่ยนผ้าข้างในดีๆ หน่อย ก็พอละครับ

แสดงว่าใส่แบบเดิมแต่เปลื่ยนเป็นแสตนเลสก็โอเคแล้วใช่ป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้