ขอถามเรื่องจะติดเทอร์โบครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jassada, 10 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jassada

jassada New Member Member

24
    0
    0
    คือผมมี tiger 3.0 EFI ปี2001 หน่ะครับ อยากจะผูกโบ ไม่ทราบจะใส่โบของอะไรดีครับ แล้วจะต้องดัดแปลงหรือเพิ่มเติมอะไรบ้างครับ แล้วราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ เอาแบบรอบจัดๆหน่อย และขับสนุกๆหน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

2. รอผู้รู้มาตอบคับ..........

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอเซียนมาตอบดีกว่า ใคร รู้มาตอบหน่อยเร็ว อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้