ช่วยแนะนำที่รับไวร์ริ่งสายไฟราคาย่อมเยาว์ด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายวุ่นวาย, 9 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมกำลังเปลี่ยนเครื่องจากGA16 เดิมๆ เป็นGA15จากเซียงกงครับ
    ก็เลยให้พี่ช่างที่รู้จักกันแกทำให้ แต่แกไม่เป็นเรื่องระบบไฟน่ะครับ
    เลยต้องขอคำปรึกษาจากพี่ๆน่ะครับ รถผมNISSAN NV ปี2004
    ค่าไวร์ริ่งประมาณเท่าไรครับ
    รบกวนแนะนำร้านให้ด้วยครับ ผมอยู่แถวห้วยขวางครับ

1. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    เรียนท่านเจ้าของกระทู้ครับ ประกาศซื้อ - ขายกรุณาโพสที่ กระดานซื้อขายด้วยนะครับ ทางคลับเรามีการจัดระเบียบกัน รวมถึงการสมัครเป็นสมาชิกของบุคคลหน้าใหม่ด้วยครับ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้