พี่ๆคับมีใครมีอะไหล่U12 เหลือบาง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 29 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับมีใครมีอะไหล่U12 เหลือบาง

1. จะเอาอะไรครับ

2. คอมแอร์คับผม

3. โช้คหน้าด้วย

4. คอมแอร์เครื่องไรครับ โช้คหน้ามีโช้คแต่ง อยู่แถวไหนคับ

5. ca18 เดิมu12 ครับโช้คเดิมอะครับแหะตังไม่ค่อยมีครับ

6. พระรามแปดครับ

7. โช๊คหน้ามีครับ 1คู่

8. เท่าไหรเอ๋ย

9. เอาราคาเบาๆๆแหะๆๆ

10. สภาพไม่ค่อยดีเท่าไหร่ รอสักหน่อยนะ ผมรอพรี่นิวอยู่ อาจจะให้คู่ที่ใส่อยู่คับ

11. ขอบคุณมากครับพี่

12. ช่วยสงเคาะเด็กตาดำๆๆคนนึ่งนะครับ

13. เจอยังเจอยังเอ๋ญ

14. เจอ อะไรเอ่ย

15. อยากได้โช้คอะครับพี่

16. หน้าเดิมคับ

17. รอ พี่หลงเลยครับ น่าจะมีหลังสงกรานต์

18. คับผม อาทิตย์หน้าเคลียร์เงินให้นะคับ พี่นิว แล้ววันไปสับ จะเอาคู่หน้าไว้กทม.เลยคับ

19. เท่าไหรเอ๋ญ

20. จะยืมเงินคุณแม่ก่อน

21. 1500 ไม่รั่ว ไม่ซึม SR กระบอกฟ้าคับ

22. แต่สปริงเดิมนะคับ

ครับผมจัดมาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้