เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งหลาย ช่วยตัดสินใจหน่อบครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Paanzung, 25 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Paanzung

Paanzung New Member Member

79
    0
    0
    ระหว่าง oz vs te37 ใครจะชนะ

แต่ตอนนี้ ใจเริ่มเอนๆไปทาง te37 ละ^^

ติดสติกเกอร์แล้ว สวยขึ้น มว๊ากกกกกกกกกกก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2012
  2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    เชียร์ te37 1 เสียง

3. Paanzung

79
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟ

te ดูหล่อกว่าเยอะ เนอะ:)

4. The Kop3101

The Kop3101 New Member Member

52
    0
    0
    ชอบล้อที่ในรูปประจำตัวมากกว่าคับ
    งามขนาดดดดดดดดดดดดดด

5. Paanzung

79
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณมากๆๆ ครับ
    ใจจริง ก็อยากซื้อใส่อยุ่อ่ะครับ

มันจะหล่อมาก แต่ก็แพงเอาเรื่องอยุ่ และขับใช้งาน คงจะลำบากมิใช่น้อยยยยยย

6. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    te37 yes.

7. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    OZ ถ้าแท้ก็น่าสนครับ คุณภาพเขาถึงจริงการทุกสภาพการใช้งาน ลายเรียบๆ เหมาะกับรถซุ่ม เอาไว้สวนจะดี
    37 ถ้าแท้เป็นราคา คุณภาพเป็นที่ยอมรับในวงการอยู่แล้ว ลายนี้มีให้เห็นเยอะมาก ความสวยงามดึงดูดสายตา

อยู่ที่เจ้าของแล้วครับงานนี้ ^^

8. Paanzung

79
    0
    0
    ขอบพระคุณมากๆๆคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

9. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    เอาตัวไหนยัดหละทีนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้