แคร้งน้ำมันเครื่อง 20โบ บุบทำไงดี -.- แนะนำทีคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 22 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    แคร้งน้ำมันเครื่อง 20โบ บุบทำไงดี -.- แนะนำทีคับ
    ใส่ของพวกขับหลังได้มั้ยอ่ะคับ

1. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    ถอดมาเคาะเลยคับ ผมก็เคยบุบ เคาะได้แต่ระวังรั่วนะคับ แต่รั่วก็เชื่อมได้

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    แคร้งน้ำมัน กะ ถังน้ำมัน อันเดียวกันป่าวอะคับ ถ้าใช่ ผมว่า ไม่น่ายากครับ หาซื้อใหม่มือสอง หรือไม่ก็ เคาะเอา ถ้ารั่วก็เชื่อมเอา ก็คงจะจบครับ

3. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ถอดออกมาเคาะเลยครับ ของผมก็เคาะออกมาแต่อู่พี่ต้นเคาะให้ครับ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เปงไงบ้างคับ

5. Paanzung

Paanzung New Member Member

79
    0
    0
    ถอดออกมาเคาะครับ ง่ายที่สุด

แต่ยากที่สุดก็คือ ตอนถอด เนี่ยแหละ :(

6. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    ไหนๆก็ถอดมาแล้ว ถอดฟักบัวมาโมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้