++ AWD Hyper Trackday Circuit 29 April 2012 ++

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 19 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเจ้งข่าว เพื่อนๆทราบเเละเชิญร่วมกิจกกรม AWD Hyper Track day Circuit 2012

กิจกรรมนี้จัดขึ้นมาเพื่อให้พวกเราได้มาสนุกกัน มาหาความรู้เเละเเจมประสบการณ์กับนักเเข่งเเละอาจารย์ดังๆ ของเมืองไทยหลายๆท่าน

งานนี้เป็นการรวมรถ AWD ไม่ว่าจะเป็น Subaru หรือ Evolution หรือค่ายอื่นๆ

ท่านจะพบกับ กิจกกรมที่ทำให้ท่าน สนุกกับการขับในสนามเเละได้ทักษะในการขับรถของท่านให้ดีเเละเนียน........

พบกับนักเเข่งเเละอาจารย์ดังต่อไปนี้ในงานนี้ครับ

ทีมอาจาร์ยผู้สอน ภาคทฤษฎีเเละให้คำเเนะนำ
    1) อาจารย์ ตุ๋ย MitsuSport
    2) อาจารย์ อั๋น ศิราคุป เมทะนี
    3) คุณ โอ๊ต A Motor Sport
    4) คุณ โพด
    5) พี่แก้ว MitsuOnly
    ยังมีท่านอื่นจะมาเเนะนำอีกครับ

ทีมอาจาร์ยผู้สอน ภาคปฎิบัติเเละคอยดูเเลเเนะนำพวกเราในการวิ่งในสนามครับ
    1) คุณโอ กีรติ Evolution Thailand
    2) คุณโม่ นักแข่งSuperCar TH
    3) ส.ท.บอย นักแข่งรายการ Pro Series,Nitto3K
    4) พี่กอบชัย นักแข่งรายการ Pro Series,Nitto3K
    5) พี่พล ProPart นักแข่งรายการ Pro Series,Nitto3K
    6) คุณประทีป นักแข่งรายการ Pro Series,Nitto3K
    7) คุณ ต่อ Siam Subaru
    8) คุณ เต้อ Siam Subaru
    9) คุณก้อง นักแข่งรายการ Pro Series,Nitto3K
    10) คุณประทีป นักแข่งรายการ Pro Series,Nitto3K
    11) คุณ อัธ Siam Subaru / Evolution
    12) น้องไปท์ ทวียานยนต์
    เเละอีกหลายๆท่านที่ยังไม่ได้เอ่ยนาม

ยังมีอีกหลายท่าน ทั้งใน Siam Subaru and Evolution Thailand ที่เสียสระเวลามาช่วยให้งานใหญ่ๆครั้งนี้ได้เกิดขึ้นมา เเละยังจัดอาหารเเละน้ำดื่มมาให้พวกเราที่ไปงานวันนั้นด้วยครับ รวมทั้ง มาเป็นเจ้าหน้าที่สนามที่มาจาก อาสาสมัครของพวกเราด้วยครับ เเละร่วมกันช่วยหา ผู้สนับสนุน รายการนี้ด้วยครับ

สนาม เเก่งกระจาน .

วันที่ 29 เมษายน 2555

ข้อมูลทาง Face book awd track day

http://www.facebook.com/profile.php?id=100003621053316

2. nagoya

2,118
    3
    38
  3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มีน้องต๊อ บวรฤทธิ์ N-Sport อีกคนที่อาสามาช่วยให้คำแนะนำในงานได้ครับพี่ต่าย
    อาจจะมีพี่อรรถ N-Sport มาด้วย พี่แก้วจะชวนมาและช่วยสนับสนุนของรางวัลอีกท่านครับ

4. Krist

Krist New Member Member

8
    0
    0
    โอ้วว....งานนี้ไม่พลาดครับ ขอไปเก็บความรู้ทั้งภาคทฤษฎีและปฏิบัติหน่อยครับว่าเข้าแบบเนียนๆเค้าทำกันยังไงครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับงานดีๆแบบนี้ครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ทำไปทำมา งานใหญ่มาก
    เหนื่อยหน่อยนะครับทุก ๆ คน อย่าลืมเรื่องสื่อมวลชนนะครับ

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ทำไปทำมา งานใหญ่มาก
    เหนื่อยหน่อยนะครับทุก ๆ คน อย่าลืมเรื่องสื่อมวลชนนะครับ

7. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    หารถไปวิ่งด้วยครับ

8. nagoya

2,118
    3
    38
    เรื่อง สื่อ ตอนนี้ติดต่ออยู่ครับ มีไปเเน่นอน

9. nagoya

2,118
    3
    38
    [size=12pt]รูป Meeting คณะทำงาน AWD Hyper Trackday 2012
    ประชุมเพื่อให้งานออกมาสนุกเเละให้เพื่อนๆได้มาเก็บเกี่ยวความรู้พร้อมกับมาพบเจอกันด้วย
    ขอบคุณ ผู้สนับสนุนงานนี้ทุกท่านครับ
    เฮียเพ้ง สนามเเก่งกระจาน
    พี่กอบ ชลบุรี เรื่อง อาหารเเละน้ำ
    พี่ตุ๋ย Mitsu sport
    พี่เเก้ว Mitsu only
    K.ต้น เรื่องสนับสนุนเครื่องขยายเสียง ,
    K.ตั๊ม นุ่น เรื่องเสื้อ AWD Hyper Trackday เเละ น้ำดื่ม
    โหนก เรื่อง ว เเดง ,
    K.โอ๊ต A Motor สนับสนุนของรางวัล
    K. อรรถ N-Sport สนับสนุนของรางวัล
    เเละที่ยังไม่ได้เอ่ยนามอีกครับ

สถานที่จัดงาน สนามเเก่งกระจาน
    วันที่ 29 เมษายน 2555

เรื่อง ค่าสมัครเรียน เเละเสื้องานนี้ รวมทั้งเรื่องอื่นๆ เดี๋ยวจะมาเเจ้งให้ทราบนะครับ[/size]

10. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เยี่ยมเลยคับ

11. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    งานนี้ไม่พลาดแน่นอนคับ

12. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    พี่กอบครับ อาหารอย่างเดียวก็เหนื่อยแล้ว ผมช่วยเรื่องน้ำดีใหมครับ ผมมีถังแช่ใหญ่ แค่แวะ makro ทุกใส่กะบะไป ไม่ยาก ๆ

13. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    น้ำสิงห์มาช่วยแล้วครับ แต่ยังไม่แน่ใจว่าน้ำแข็งมาด้วยหรือป่าว เดี๋ยวผมถามตั้มดูอีกที ได้ยินมาว่า ถ้ารถสิงห์ไม่ว่างอาจจะต้องไปบรรทุกเองครับ ก็ไม่มีปัญหาอะไร เดี๋ยวเอาสิบล้อพี่สาวพร้อมพนักงานมาช่วยกันครับ ใกล้ๆเดี๋ยวปรึกษากันอีกทีครับ ขอบคุณประทีปล่วงหน้าด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้