Oat_DBS นักขับรถมืิอ #1 ของ EK Group หายไปไหน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 21 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆ คิดถึง ขอเสียงหน่อย

1. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ตอนนี้นักขับของเรา ได้มีโอกาส ดูแลร้านคาร์แคร์ แถวดอนเมือง หากเพื่อนๆพี่ๆ ท่านใดคิดถึง ก็ไปหากันได้เลยนะครับผม

ร้าน wash united สาขาดอนเมือง

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยังอยู่ครับพี่โต้ง

ชอบแอบตามมามีตติ้งตอนดึก ๆ ครับ

สงสัยจะขยันเก็บเงินแต่งงานอยู่นะครับ อิอิ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    น้องเขาทำงานหาเงินครับพี่ ไปอุดหนุนเขาบ้างสิครับ รถจะได้มันเยิ้มกลับมาเลย 555

4. แหมไม่รู้นะเนี่ยว่าไปเป็นผู้จัดการร้าน Car Care อยู่ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองนะพ่อหนุ่ม

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ว่าแต่ ป๋าโต้ง เถอะคับ ไม่เจอกันเลยยเพ่ เสาร์หน้าพารถมาให้น้องๆชมกันนิดนะคับผม

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    จิ๊บเบียร์กันหน่อยมั้ยครับพี่โต้ง :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้