เรื่องเบาะๆ ของB11 ขอความเห็นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 6 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    ถ้าผมมีโอกาสได้ซื้อเบาะคู่หน้าใหม่ เล็งไว้ที่ชอบ3ตัว ถ้าเอามาใส่ ตัวไหนน่าจะลงตัวสุดกับเจ้าบี11 น้องเหลี่ยมของผมคร๊าบ :)

ตัวแรกครับ Gias

ตัวที่สอง Zeta

ตัวที่สาม Cuga

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เลือกทรงที่ตัวเองชอบก่อนครับ

เเล้วลองนั่งดู

3. Excited Rider

576
    2
    18
    คือจริงๆแล้วชอบทั้ง3ตัวเลยครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ แต่แค่อยากเลือกตัวที่นั่งแล้วใช่สุดน่ะครับ เคยลองนั่งแต่ตัวGiasอ่ะครับพี่ รถAccordของเพื่อนใส่ ผมลองหย่อนก้นลงไป เป๊ะเลยพี่ พอดีตัวผมเป๊ะเลย แต่ตัวอื่นยังไม่มีโอกาสได้ลอง เพราะส่วนมากที่นครศรี รถแต่งส่วนมากใส่ตัวGias Stradia แล้วก็recaro SR3 กับหูไข่ นี้อ่ะครับ ส่วน2ตัวที่เหลือไม่รู้จะไปลองนั่งที่ไหนครับ :)

4. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    บอกไม่ถูกนะว่าจะให้เลือกตัวไหน บางคนนั่งแบบหลังแข็งแล้วไม่ชอบ ก็เลือกตัวที่ปรับได้
    ขนาดของเบาะด้วย
    บี11 ใส่แบบไหนแล้งจะโอเคใช่มั๊ย ตามความรู้สึกพี่นะ หาทรงที่เพรียวๆน่ะโอเคเลย เพราะห้องโดยสารเรามันไม่กว้างน่ะ

5. Sunny_N_Slowly

Sunny_N_Slowly New Member Member

164
    0
    0
    ..ชอบcugaครับ..ตัวอื่นยัดไม่ลง..

6. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    หาตัวเพียวๆเหมือนพี่เป็กว่าดีกว่าครับ
    ไม่งั้นเดี๋ยวคนนั่งหลังจะบ่นเอาเหมือนรถผม
    "ร้อนมากๆ" เพราะปีกเบาะบังช่องแอร์หมดครับ

7. Excited Rider

576
    2
    18
    สงสัยต้องเดินท่อแอร์ไปข้างหลังด้วยแล้วม๊างเพ่ แบบรถใหม่ๆ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้