ถามเรื่องประกันชั้น 1 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Krist, 22 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Krist

Krist New Member Member

8
    0
    0
    ปกติทำที่ไหนกันครับ แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ 8MR ครับ
    โทรไปถาม broker เค้าบอกคุ้มภัยรับอยู่ 18000 ทุนประกัน 450,000
    แต่รู้สึกเหมือนอู่ดีๆไม่ค่อยรับคุ้มภัยอ่ะครับ

อีกเรื่องอ่ะครับ มีใครเคยไป wrap ฟิลม์ใสกันสะเก็ดหินมาบ้างครับ ยี่ห้อไรดีอ่ะครับ
    โทรไปถาม Wrap exclusive มา ครึ่งหน้าอย่างเดียว 40,000 :( แพงอ่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ลองเข้าไปให้ศูนย์วิริยะดูสภาพรถครับ บางสาขาถ้ารถเราเดิมเค้าก็รับครับ แต่เบี้ยจะสองหมื่นกลางๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้