ถอดลำโพงหลัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mainees, 15 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    รถผมลำโพงหลังเปลี่ยนเป็น JVC 6x9 แล้ว ทีนี้ขอบลำโพงขาดจะถอดลำโพงยังไงครับ แผงลำโพงเป็นแผ่นบางๆหุ้มผ้าที่เป็นขนคล้ายสำลี ขอบคุณครับ

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    มันต้องมัน้อนยึด ตามของลำโพงอะครับ ลองไขออกดู

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เรียบร้อยดีหรือยังอะคับ

4. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    เครื่องผมไม่รู้เป็นไร เข้ามาแล้วตอบไม่ได้ พึ่งตอบได้นี่แหละครับ ตอนนี้กำลังจะถอดแล้วครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้