CIVIC 96 เครื่องเดิมเกียร์ออโต้ อยากให้ต้นออกตัวดีกว่าเดิม ช่วยแนะนำหน่อย(งบน้อย)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย aodzy, 18 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aodzy

aodzy New Member Member

21
    0
    0
    CIVIC 96 เครื่องเดิมเกียร์ออโต้ อยากให้ต้นออกตัวดีกว่าเดิม ช่วยแนะนำหน่อย(งบน้อย)
    ติดแก๊สด้วยครับ ล้อขอบ14เดิมๆ ขอบคุณครับ

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    เปลี่ยนเป็นเกียร์ ธรรมดาครับ ^^

3. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ทำเครื่องและช่วงล่างให้สมบูรณ์ที่สุดครับ

ปาดฝาสูบ+โมกล่อง งบไม่เกินหมื่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้